Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Situation ya CCM by this time

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwakabana, Jan 22, 2011.

  1. m

    mwakabana Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    let thanks God for bringing such potential leaders who are from ruling party who definitely are weak. It was God plan to put them on power so that things that were hidden for long time are exposured now so let we use the opportunity that we have to study our county wel. Tim for revolution is now during this easy time than it was.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu naona utakuwa wa mapinduzi katika nchi mbalimbali: tumeyasikia ya Tunisia; sasa hivi kuna moto unawaka huko Albania. Tusubiri ya hapa kwetu. Naaminii yanakuja. Aluta continua!
     
  3. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dalili za mvua ni mawingu!!!!!!!!!! Ufalme wa shetani lazima uanguke tuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Kazeni buti wananchi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Wenye nchi ni wachache-hawawezi kukabili nguvu ya pipooooooooos hata siku moja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Viongozi wenye busara duniani ni wale ambao wanajua kusoma nyakati!!!!!!!!!!!!!!!!! Kinchowaangusha ni nguvu ya Mungu-si ya mwanadamu, msidanganyike!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    :A S-fire1:
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nami nimeona ni mwaka wa mapinduzi kwa mamlaka dhalimu.
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakatoliki bado waj@@@@@@@@@@@@@@g@@@@@@@@@@''''''
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna na Algeria pia.
    Yanafuata yaliyotokea Tunisia
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pia kuna pale Morocco panafukuta na SAHARA MAGHARIBI kutaka kujitenga,
     
Loading...