Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta on DOWANS payment: unanswered questions and painful

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LAT, Jan 8, 2011.

  1. L

    LAT JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Minister for Eeast African Cooperation Hon. MP Samwel Sitta said the decison to pay DOWANS has not gone through the cabinet

    Mr. Sitta Said he would seek explanations over the matter when the cabinet convenes, adding that there were some unanswered questions

    He further explained and said it was "painful" to pay the amount

    The minister said he believed Mr. Ngeleja and Attorney General F. Werema would have something to tell the cabinet since all the announcements they were making had not been discussed by the cabinet..... they will have to tell us it is very serious.. we have not discussed collectively and made a decision to pay up

    The Citizen; today 8/01/2011
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,839
    Likes Received: 2,994
    Trophy Points: 280

    Bravo Sitta.
     
  3. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ...Sitta vipi,unataka kutuharibia kitumbua chao!!! Mwenyewe RA anataka pesa zake mlizotengenezea mabango, kanga,fulana na kofia!!! wapeni tu hela zao.tumeyataka wenywewe
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    They are coming out now because they know the time to be counted is now or they will perish like flies.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, huyu mzee naye? akiendelea hivi, siku zake kwenye cabineti zitaanza kuhesabika
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwenye cabinet sio peponi, there is life even outside it! Maslahi ya nchi lazima yatetewe kwa gharama yoyote hata kama ni kuwatimua Bungeni kama walivyomtimua Zitto!
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Sitta anaujasiri wa kufanya haya...?.... inamaana mpaka cabinet iridhie ndiyo malipo yatafanyika..? au sitta anatuweka sawa tu aonekane anapinga malipo hayo.... au anashinikiza ili nae apate mgao
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha sita hii racket unaijua au unatest zali. Ungejua RA ni nani ungefunga mdomo vingenevyo naona kama ahera inakuita. Hata hivyo nakumind sana kama mpiganaji INSIDER
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sitta ni jasiri sana, afadhali alikomalie suala hili tuone mwisho wake!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu..... naukubali ujasiri wa Sitta..... lakini hawa wanasiasa wetu wengi wapo after maslahi.... je wakimwahidi donge.... bora sisi tumchangie hata kitu kidogo apambane
     
  11. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wachache sana wanauthubutu kama wa sitta ndani ya ccm, ama wanajua maovu yanayotendeka bt wataanzia wapi kuongea kama makamba na vibaraka wake hawajamfilisi kila sekta..
     
  12. Kocha

    Kocha JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 2, 2008
    Messages: 357
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani namuomba mzee 6 ajiangalie maana kutokana na hiyo statement, mafisadi wanaweza kumdhuru kabla hata ya kikao cha cabinet
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    By the look of things Sitta anaufahamu vzuri mchezo unaoendelea na possibly has a piece tht he believes will convince others kwamba anachokiongea ni more than correct in their own language kwani kwa lugha yetu wengine tunaonekana ni waongo na tunatafuta umaarufu.
     
  14. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi tumezoea kunyonywa na kunyanyaswa eenh!mbona wengi wetu humu tunaanza kuogopa nguvu ya mafisadi kwa kumtahadharisha awe macho na uhai wake...tuache kumtia hofu,bali tuzidi kumtia ujasiri ili aiongoze vita hii hukohuko ndani ya cabinet na hatimaye tuje kuujua ukweli wote kupitia yeye.Sitta naamini wewe ni mtu makini na una uchungu na nchi hii,kaza buti hakuna kurudi nyuma utakumbukwa na historia!
     
  15. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    HONGERA MZEE WETU 6, najua MAFISADI wanachukia sana kauli zako za UKWELI, MUNGU atazidi kukulinda. WEWE ni mjasiri kutoboa UKWELI ambao viongozi wengi ndani ya CCM hawana ujasiri wa aina yako.BIG UP!
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Songa mbele, mzee six!
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Cabinet my foot,hata kama wangeambiwa anafikiri zaidi yake pengine na Mwakyembe na Magufuli nani mwingine angemuunga mkono kwenye suala la kuilipa dowans????asitu-enjoy sis,hawana mamlaka yeyote ya kubadili decision ya ICC.:playball:
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anasema hayo kwa sababu ana uchungu wa dhati au kwa sababu anatafuta mwanya wa kumegewa? Why did he and mwakyembe agree to join the cabinet in the first place?
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    if u cant fight them.. join them and fight them from within

    ndicho mzee sitta anachofanya kwa sasa
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sitta anajua anachoongea. Nitamheshimu kama baada ya cabinet kubariki malipo hayo atamrudishia Kikwete uwaziri wake.
     
Loading...