Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta: Nyota iliyong'aa na Kuzimwa na Mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fikirikwanza, Jun 22, 2012.

  1. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waziri wa EA wa Tz aling'aa sana tena kwa muda mfupi tu, nyota yake imezima ghafla kwa mbinu na njama za mafsadi.

    Kosa la Sitta ni nini ktk siasa za TZ na uchumi wa TZ??
    1. Kusema ukweli nusu nusu (kuilinda serikali dhaifu)
    2. Kutosoma alama za nyakati, alipaswa awe nje ya ccm siku nyingi sana
    3. Baadhi ya maadui wa nchi kuwa ni maadui zake ndani ya chama
    4. kumrudishia Dr. Slaa nyaraka zake za mafisadi wakati akiwa spika, sijui kama siasa ya TZ itamsamehe haraka
    5. Kukubali Uwaziri ili hali rais hamtaki, (rais ndo alitia saini zengwe la spika awe lady), kushindwa pia kupima mambo
    6.
    7.
    8.
    9
    10.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jungu kuu
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sitta ni fisadi kama walivyo akina Lowasa, rosta, Kikwete na wengine tofauti yao ni kiwango cha kuwaimbia wa Tanzania..
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kosa la 6 ni Udhaifu 2 kama Magamba mengine yalivodhaifu,
     
  5. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wote ni hao hao tu
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Huyu ni wale wale tu hana lolote
     
  7. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa nyoka ni nyoka...
     
  8. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitta kama anataka kuwasaidia kweli watanzania inabidi aachane na CCM haraka. Hii ya kujifanya anawakerwa na ufisadi wa CCM wakati anaendelea kuwa miongoni mwao na wakati mwingine anawaponda wapinzani, mimi naona hayuko serious na maisha ya watanzania. Kwanza hawezi kupitishwa na CCM kugombea Urais. Kama ni mpiganaji kweli akihame chama. Afanye maamuzi magumu na ya ujasiri. Hata akifanikiwa kuwa Rais ndani ya CCM (kitu ambacho ni kigumu mno) bado atakuwa Controlled na Chama cha Mafisadi hicho hicho. Hana jinsi ya kuwaepuka kabisa akiwa humo.
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ,....u have a point
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kama ambavyo wewe nawe ulivyo fisadi.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  11. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mzee 6 aliijua njia sahihi, akashindwa kusimama imara kuifuata, sasa mchelea fisadi kulia atalia yeye
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2013
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sitta si nyota wala mbalamwezi... sitta ni frustrated old man aliyetumikia system na kuaminishwa kwamba atafikia kilele ya msonge wa kisiasa

    huwezi kuwa mwanasiasa shupavu halafu unaiba dawa kwa risiti za kuchongewa na mkweo

    he is an old fart who deserves a nursing home to lick his wounds
     
  13. C

    Concrete JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sitta hakuwahi kuwa msafi hata kidogo. Ni Sitta, Lowassa, Rostam na Chenge ndio waliokuwa mstari wa mbele kupanga na kufanikisha safari ya Kikwete kuingia Ikulu tena wakitumia kila mbinu chafu kuanzia Rushwa, Ubaguzi, Uzushi nk. Ni vipi tena leo Sitta awe msafi.

    Ni mafisadi hao hao waliompandisha chat Sitta na mafisadi hao hao waliomtupa chini Sitta.
     
  14. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2013
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Too late, too little, too bad, preach what you do. Sioni reflection Kati ya picha na uhalisia. Time for other people to lead, hawa wazee wa toka Uhuru ifike mahali itoshe waachie era nyingine. Kulialia kule kule miaka yote do u really expect changes?
     
  15. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    chama cha madawa bwana!

    "Nchi ngumu hii"
     
  16. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2013
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mna vituko nyie...wengine wanamalizia hivi

    ....mabwepande
    .....majangili
    ....mafisadi
    ....mauaji
    ...mapema
    ....majizi
    ...
    .....
    ..
    .
     
  17. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2013
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni aibu raia kupigwa namna ile kama vile serikali haipo harafu hakuna mtu anakamatwa vile amefanya kosa hilo. Sitta vile mkongwe ana kauli gani juu ya hilo?? au pumzi hana tena mzee wa kupinga rushwa kubwa kubwa??
     
  18. C

    Christiano Ronaldo JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2013
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lol ("an old fart who deserves a nursing home to lick his wounds")
     
  19. k

    kinauche JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2013
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7,427
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Amechelewa. Sitta ni opportunist. Ni mpenda madaraka pia. La sivyo asingeondoka CCJ chama alichokianzisha mwenyewe kwa kudanganywa angeendelea kuwa spika. Swali kwa Sitta. Kwa nini alihitimisha mjadala wa Richmond kihuni? Yeye na Mwakyembe hawasafishiki.

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  20. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2013
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mnafiki tu hana lolote
     
Loading...