Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta: Nitahama CCM wananchi wakitaka nichukue 'nafasi nyingine'

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibunda, Oct 12, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inaonekana sasa Sitta anampango wa kukihama CCM. Gazeti za leo la Tanzania daima limemkariri akisema kuwa hivi sasa hana mpango wa kuhama CCM: Kwa maneno yake: “Kwa sasa sina mpango huo wa kuhama, labda wananchi watake nichukue nafasi nyingine,” alisema Sitta.

    Hivyo 'nafasi nyingine' anayoisema yamkini ni URAIS. Kwa kauli hii. Ni dhahiri huyu jamaa atahama chama. Hivi sasa anapima upepo tu.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania Daima ni gazeti la Chadema hilo kwahiyo inawezekana walimwelewa vibaya. Alichomaanisha Sitta ni kuwa hawezi kuhama CCM labda akiahidiwa nafasi nyingine na chama kingine.
     
  3. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,233
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Akae hukohuko hakuna anaemhitaji ila akae jonjo wasijemlambisha sumu.
     
  4. k

    kibunda JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Basi kumbe atahama. Unamaana kama CDM wakimwambia agombee urais basi atahama CCM? Kama na wewe ulielewa hivyo basi gazeti liko sahihi.
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Dalili za kukimbia zamnyemelea,atahama tu Dowans ikilipwa
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Karibu jamvini, posho yako ushapewa, BTW Nnauye mzima?
     
  7. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakuna mlango wa kutokea ukishaingia CCM..
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Uzee wote huo bado anaota uprezidaa.
     
  9. k

    kibunda JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Salma, kwa Sitta anaweza kutoka. Tangu muda mrefu ana moto sana wa kupata urais lakini kwa hali ilivyo ndani ya chama chake hivi sasa hawawezi kumpa nafasi. Sasa, kama ataendelea kutaka kutekeleza malengo yake ya kuwa rais basi lazima tu ahame chama.

    Vinginevyo labla vita hii inavyoendelea ndani ya CCM ya kuvuana magamba kundi lake ndiyo lishinde kitu ambacho ni kigumu kama ilivyo ngamia kupenya kwenye tundu la sindano.

    Si tumeona juzi kule Igunga kundi lote la wanaharakati ndani ya chama liliwekwa kando. Sijui watashinda vipi? Lakini ufahama kabisa kwa ujasiri wa Sitta anaweza kuhama, ama kuanzisha chama chake kama alivyofanya kwa CCJ.
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    urais ndo hatukuuupi ng'ooo mnafiki mkubwa................
     
  11. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Atoke ccm aende wapi!, chadema hatupendi wanafiki sisi!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kuna memba mmoja humu jamvini alipata kusema kuwa mh sita ni malaya wa siasa ndio naanza kuamini kwa mbaaaali..
     
  13. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sitta tayari ameshajitengenezea mazingira ya kuhama CCM and the most likely destination ni CDM.
    Hivyo angalieni CDM msije kula matapishi yenu kama CCM na Rostamu walivyofanya huko Igunga.
    Sitta amejiapiza kama Lusinde alivyojiapiza kwamba CCM ikishindwa Igunga atakunywa sumu. Sitta
    amesema kwamba ataendelea kupinga malipo ya downs kwa nguvu zake zote.

    Sasa imagine kama baraza la mawaziri likaridhia kuilipa downs which is most likely decision kwa sababu ndiyo
    mkakati wa EL, RA from the word go. Je Sitta ataendelea kupinga malipo ya Downs?

    Remember collective responsibility, ubashiri wangu ni kwamba Sitta ataendelea kupinga, hivyo aidha atafukuzwa
    na JK, lakini kama ni smart unlike Mrema atajiuzuru uwaziri na kupinga malipo Downs. Mwisho wake atafukuzwa CCM
    na hapo ndipo atakapoangukia CDM kwa ahadi ya kugombea urais 2015, Kama Mrema na Chavda na NCCR-Mageuzi 1995.

    Swali la kujiuliza Je ni nani CCM ataweza kupambana na Sitta wa CDM 2015? Be the juror yourself! Najua CCM hawataki
    kusikia kabisa kitu hiki, kwani watalazimika kumsimamisha Magufuli ambaye sio changuo la JK na Ridhwani.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kama tz daima ni gazeti la chadema, wewe ni gazeti la chama gani? Mbona na wewe unatoa uelewa wako hapa?
     
  15. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Ninanchonpendea Sita ni kusema bila kuogopa,hawa akina Sita ndio wale vijana machachali wa mwanzoni kusomea sheria chuo kikuu ,wanasheria hao kama akina marehemu Kolimba,Warioba ni tofauti na wanasheria wa kizazi hiki cha wanasheria wapenda njuruku ambao wako tayari hata kuuza nchi na kuwapa mateso wananchi wao kwa kuandika hiyo mikata ya kiufisadi.Sita ni jembe ndugu yuko bold kuliko hao wanafiki wengi ambao kazi yao ni kusifia hata mapungufu,tuseme ukweli Sita utamulinganisha na Wassira au yule muuza nyumba Magufuli au huyo sijui anyedai vichenji Membe.Ninani katika baraza la mawaziri mwenye ubavu wa kuikosea serikali ya kikwete naye akiwa humo humo kama si Sita pekee,hao wengine wapo kwa ajili ya kuangalia matumbo yao ,aheri ya Sita anasema hiki ni kijiko na sio sepetu,je mtu kama wassira ana jeuri hiyo(nimumtaja sana wassira sababu yeye ndio veterani katika hiyo kabineti kaanzia enzi za Kambarage ,akaenda upinzani NJAA ilipomzidi akarudi CCM ameufyata mkia ,sasa mtu kama huyu utamtegemea aiseme serikali atakula wapi)
     
  16. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,877
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    huyu sidhani!
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mbona sioni tofauti ya kilichonukuliwa na gazeti na hii tafsiri yako? Au wewe ndio hukuelewa? Halafu unatudanganya eti Tanzania Daima ni la Chadema!!!! Uelewa wako mdogo sana. Hivi mlevi akikwambia njia unayoenda ina simba utampuuza kwa sababu ni mlevi? Tofautisha Tz Daima na Uhuru bwana!!
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    mwenzie keshalishwa sumu, yeye anaanza kuongea hovyo au wamemwanzia kichwani.
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sitta anaweza kazi sema umri kidogo umekwenda..inabidi ailie timing 2013 hapo baada ya uozo huu wa serikali ya CCM kuendelea ili upepo usiishe ifikapo 2015. akitoka sasa hivi JK atafukuza magamba kweli na kuweka mtu mwingine ambaye wananchi kidogo wanamfikiria na hapo Sitta atakua kama Mrema maskini..timing is all that matters.
     
  20. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ridhwani, hebu sema tena nadhani umekosea kuandika. Huyo kimburu ni nani ktk nchii?!
     
Loading...