Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta ni sehemu ya kanuni za Bunge!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Nov 11, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Hivi mafisadi waliliona hili kuwa bado maamuzi ya Sitta pale kanuni zikibaki bubu zitatumiwa na anayemfuatia?


    2
    -(1) Bila ya kuathiri masharti ya Katiba, Kanuni hizi zitatumika kwa
    mambo yote yanayohusu utaratibu wa uendeshaji wa Shughuli za
    Bunge.
    (2) Iwapo jambo au shughuli yoyote haikuwekewa masharti katika
    Kanuni hizi, Spika ataamua utaratibu wa kufuata katika jambo au
    shughuli hiyo, kwa kuzingatia Katiba, Sheria nyingine za nchi, Kanuni
    nyingine zilizopo, maamuzi ya awali ya Maspika wa Bunge pamoja
    na mila na desturi za uendeshaji bora wa Shughuli za Bunge na
    uamuzi huo utaingizwa katika Kitabu cha Maamuzi ili kuongoza
    mwenendo wa baadaye wa uendeshaji wa Shughuli za Bunge.

     
Loading...