Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta ni Mwongo na Mnafiki, Jiuzulu mara moja

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jenifa, Mar 20, 2012.

  1. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    sitta umedanganya nchi kuhusu ugonjwa wa rafiki yako Mwakiembe. sasa amekuruka na kukuacha uchi, jiuzulu mara moja kwa faida ya nchi.

    hatutaki viongozi wanafiki na waongo!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hawa wote ni mzigo kwa Taifa letu.

    Ngoja tuone mawazo yake Mh. Sitta.
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani amethibitisha kuwa kinachomsumbua siyo sumu?
     
  4. Msusu

    Msusu Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Huyu ndo wa kushitakiwa kabisa. Kumbe riport ya Manumba ilikua ya kweli kwa mtindo huu. kwa sababu tunaamini anayejua ukweli wa ugonjwa ni Mwakyembe mwenyewe na tayari ameshafunguka kwamba hamna sumu ni ugonjwa tu mwingine ambao chanzo chake hakieleweki.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sitta ni craaaaaaaaaaap
     
  6. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    maneno ya sita jana baada ya kuulizwa na gazeti la mwananchi. kujiamini kote kumeisha ni kumpeleka mahakamani tu huyu mtu.

    Kauli ya Sitta
    Mmoja wa wanasiasa waliodai kuwa Dk Mwakyembe amelishwa sumu, Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samwel Sitta alipoulizwa jana juu ya kauli hiyo mpya ya Dk Mwakyembe alisema hana cha kuzungumza.

    Januari 28, mwaka huu akiwa kwenye uzinduzi wa Programu ya Neno la Hekima kutoka kwa Kiongozi iliyoanzishwa na Kanisa la Ufufuo na Uzima la Kawe, Dar es Salaam Sitta alisema Dk Mwakyembe amelishwa sumu.

    Akizungumza kwa utaratibu, Sitta alisema hana mengi ya kuzungumza kuhusu ugonjwa unaomsumbua Dk Mwakyembe na kusisitiza kuwa isubiriwe ripoti kutoka India ambako alikuwa akitibiwa.

    "Dk Mwakyembe si anatibiwa India?," alihoji na kuendelea, "Nadhani umeshapata jibu, tusubiri… acha huko India waendelee na uchunguzi wao, siwezi kusema lolote zaidi ya hilo nililokuambia."
     
  7. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameaibika, mzee mzima muongo ni hatari sana kwa taifa!
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanafiku unawajua wewe au unawasikia tu radioni kama kipindi cha Mzee Jangala enzi hizo????

    Taratibu, ngoma bado mbichi kabisa wewe tulia usije ukaonekana umekurupuka bure. Mambo mapya yaja katika eneo hili hapo mbeleni kidogo na utashangaa, usituone tumejituliza hapa mithili ya uji wa mtoto hivi - kuna jambo njiani.
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwani mwakyembe si alishawah kutamka kwa mdomo wake mwenyewe akiwa na sitta na anna kilango kuwa amelishwa sumu? There's something wrong mahali,
     
  10. m

    mtinangi5 Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Miimi nadhani wewe great thinker umri wako ni sawa na mjukuu wa Sitta. Hutakiwi kabisa kumtusi mtu mzima hata kama kweli ulimi uliteleza. Mungu anakataza na nadhani hata wazazi wako kama wanamaadili mema wangekukataza.
    Dr Mwakyembe si mjinga na atakuwa amemwambia rafiki yake Sitta undani wa ugonjwa wake.
    Pia wataalamu wamesema kuwa ugonjwa huu umesababishwa na kitu kilichoingia kutoka nje na kuvuga utendaji kazi wa chembe chembe nyeupe za damu. Kitu hiki kinaweza kuwa mdudu au chemical fulani. Kinaweza kuwa man made au natural.
    Hili ni swala la kitaalamu zaidi na huyu mzee anaweza kuwa kashikishwa sumu bila kujua na hata kuupata ushahidi wake ni vigumu kwani jambo hilli la hatari lazima lifanywe kwa usiri mkubwa. Hata baada ya kufanya hivyo ushahidi huharibiwa. Watu wengi sana inchi wanakula sumu bila kujua akishaanza kuugua wanasema amelogwa.
     
  11. j

    joseph_watu New Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Scleroderma, Information about Scleroderma



    Most cases of scleroderma occur with no recognizable initiating event. Some cases, however, have been traced to poisonous (toxic) exposures. For example,coal miners and gold miners (both of whom have a lot of exposure to silica dust) have higher than normal rates of scleroderma. Other types of chemicals that have been associated with scleroderma include polyvinyl chloride, benzine,toluene, and epoxy resins. In 1981, 20,000 people in Spain were stricken with a syndrome similar to scleroderma when a toxic substance accidentally contaminated cooking oil. Some claims of a scleroderma-like illness have been madeby women with silicone breast implants.
     
  12. Mr. Mwalu

    Mr. Mwalu JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    tusubiri ripoti ya serikali kama alivyotushauri mhe Mwakyembe!
     
  13. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    serikali watatoa report ya nini wakati mwenye ugonjwa kishafunga mjadala. magamba wajinga sana.
     
  14. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona bado mapema, nyie tuelieni tuu mtayaona makubwa ambayo amkutarajia. sasa nawashanga nyie ambao mmeanza kumpiga vijembe sitta wakati kunakinachokuja ambacho mtamrudia tena sitta nakumkubali.

    time will tell. l
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    kuna tatizo kubwa miongoni mwa watanzania walio wengi
     
  16. K

    KABUKANOGE Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sapoter wa hawa jamaa, lakini nimegundua wanatumia uelewa wetu mdogo kutuchezea akili, maana mara waseme serikali imejiishia na haina muelekeo, mara oh ccm ndo yenye uwezo wa kuleta maendeleo, kumbuka sitta akiwa kirumba, so hawa jamaa ni ndumira kuwili,ilimradi tu waendelee kunufaika kupitia migongo yetu,
    Haiingii akilini kuwa Mwakyembe anasema eti alipewa sumu kwenye taulo lililo kuwa ofisini kwake, nasasa anaingia ofisi hiyihiyo bila hata kuifanyia uchunguzi, na mda huohuo, sitta anachapa lapa huyoooo!! ulaya hata kazi aliyoianza kirumba hajaimaliza, wote na serikali yao ni yakupuuza tu.
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi deni la Dowans limefikia kiasi gani sasa? Mara ya mwisho ilikua bilioni 111..
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sitta + mwakyembe = makali..
     
  19. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Sitta+Mwakyembe=unafiki
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    nilishawahi kusema humu nikatukanwa.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
Loading...