Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta na Mwakyembe kunguruma mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sweetlol, Jun 30, 2011.

  1. S

    Sweetlol Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna makongamano yanaendelezwa na hawa watu vioo vikuu.walianza Moshi wameenda Mzumbe morogoro na sasa week ijayo wako Mbeya na hapa UD naona maandalizi yanafanyika.Jaman wanamaanisha wanachooffanya au kunasiasa za ccm ndan yake.?plz anaejua haya naomba atujuze isijekua ndo mbio za ikulu
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Huyo Mwakyembe arudi kwanza Kyl, huko ndiko akaungurume.
     
  3. m

    makanga Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawezi kurudi kyl cos ana ahadi nyingi na hajaanza kutekeleza hata 1!!wamempa jina a.k.a Mr PROMISE!!!!!!!!
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Si wabunge wa CCM wanasema tuwaache watoto wasome, hawa wanaenda kama kina nani na kufanya nini? Mbona they dont do what they preach!
     
Loading...