Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta na Lowassa mnaogopa nini kutaja Majina

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwita Matteo, Oct 25, 2011.

  1. Mwita Matteo

    Mwita Matteo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 16, 2010
    Messages: 216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika nyakati tofauti, Waziri Sita na Lowassa wameongea kwenye vyombo vya Habari, Lowassa akitoa kauli ya kutaka vyombo vya habari viache mara moja kumchafua na Sita nae amekua akiwaongele mafisadi na harakati zao za ku-compromise chama, nchi na kutaka kummaliza yeye kisiasa na hata kusitisha maisha yake. Wote wawili wameonge mengi sana kwa nyakati tofauti ila sasa wanacho nisikitisha ni uoga wao wa kusita kutaja majina hadharani ili watuonyeshe kuchukia kwao kwa hivyo vitendo..

    Juzi nilikuwa naangalia mahojiano ya kituo komoja cha kenya...jamaa aliokua akihojiwa hakusita kumtaja waziri mkuu wa Kenya tena kwa jina na kumwelezea kama ni mtu mwenye matatizo.

    sasa ni nini kina mshinda Mh. Sita kutaja majina ya mafisadi ili kila mtu ajue wazi na watu wasiwe na hisia labda hapa anaongelewa flani au flani. Na Lowassa nae anaogopa nini kuweka wazi watu wanaomchafua.

    Ifike wakati sasa akihojiwa mtu na akatuhumu kikundi cha watu flani kuhusika na njama flani basi awataje kila mtanzania ajue adui yetu ni nani.
     
  2. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la watu wengi hawapendi kumtaja mtu anayewakwaza ila utamjua tuu siku akiugua ugonjwa wa ajabuajabu baada ya wao kumtaja kwa kumuwekea sumu ya kunyonyoa nywere na ngozi kutoa mavumbi, baasi hapo ndo utajua kumbe yule ndiye aliyekuwa analalamikiwa!!!!!!
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Lakini 6 alishawhi kuwataja wale mapacha wa3...
     
Loading...