Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta: Mtandao CCM mwisho November 2012!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 10, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Imeandikwa tarehe 10 OCTOBER 2012 – NA ARNOLD SWAI, MOSHI

    MJUMBE wa Halmashauri kuu y a Taifa ya CC (NEC), Samuel Sitta amesema kwa sasa chama hicho kiko imara zaidi ila alikiri moja ya tatizo kubwa ni mtandao iliyoanza kuundwa kwa ajili ya urais Mwaka 2015.

    Hata hivyo, amedai kufkia mwezi ujao, tatizo hilo litakuwa limemalizwa, huku akiwaonya vijana wa Umojawa Vijana wa Chama hicho (UVCCM) kutorubuniwa na watu walioanza kuunda mitandao midogo midogo ya kifisadi ndani ya chama kwa lengo la kugombea urais mwaka 20115.

    Sitta ambaya pia ni Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, ametoa kauli hiyo leo mjini Moshi wakati alipofika kuwasalimia vijana wa chama hicho Mkoa wa Kilimanjaro walipokuwa wanafanya uchaguzi wa Mwenyekiti na nafasi nyingine mbalimbali kwenye Ukumbi wa CCM Mkoa.

    Amesema, mara baada ya kupatia ufumbuzi mitandao hiyo ya kuwania urais 2015, mwezi ujao chmama kitakuja na maamuzi mapya na kuzunguka nchi nzima kueleza mabadiliko na sura mpya ya chama hivyo hakuna mtu wa kukibabaisha chama hicho hata kidogo.

    "Sisi sio punguani wa kuangalia vikundi vya kifisadi ili vichukue nchi, hilo hatutalifumbia macho kwa sababu kuna watu wanajaribu kuunda vimitandao tumejipanga ipasavyo na mwezi November tunakuja na maamuzi na tutazunguka nchi nzima kuelezea sura mpya ya chama", alisema Sitta.

    Alisema vijana kwa sasa wanatakiwa watumie akili zaidi na si kujali matumbo yao kwa kununuliwa na baadhi ya watu, kwa sababu kiongozi wa aina hiyo hatakuwa na maslahi kwa wananchi na badala yake atakuwa mzigo wa Taifa.

    Alisema chama ni imara na hakina haja ya kusumbuliwa na vijana wadogo wanaotaka urais na vyama vinavyotamba vitachukua nchi wakati vyenyewe vikiwa havina hata safu ya viongozi wa kuongoza.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sitta anasema ukweli ingawa kwa njia tofauti. Novemba ya 2015 CCM itakapopigwa chini utakuwa mwisho wa mitandao ya ujambazi inayowafagilia majambazi na mafisadi kugombea urais akiwamo yeye Sitta.
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sasa Uongozi Utakuwa MPYA kabisa ??? Nape sio matata kama Miezi iliyopita; yule Mvaa tai sisikii matusi yake sana January alikuwa bado anajiheshimu kwa public DISPLAY; Kale kimama ni kuvaa NJANO n KIJANI tu sisikii suati ake; Katibu Mkuu naona Kofia kama ya SPEAK zaidi ya sura yake...
     
  4. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyu mzee ana bore siku hizi
     
  5. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sita huna dili wewe,kigeugeu na mzandiki
     
  6. S

    STIDE JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sitta!! Vyama hivyo visivyo na safu ya uongozi ni mara ngapi umeomba kujiunga navyo na ukakataliwa!!?

    Hivyo vyenye safu ya uongozi vimelisaidia vp taifa zaidi kutuongezea Mafisadi na Mafreemasons!?

    Very pathetic Sitta!!
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee anazeeka vibaya..hivi kwa akili zake CCM imezaliwa upya? Yani afahamu kuwa huu uchaguzi ndio umeandaa mazishi ya CCM mwaka 2015?
     
  8. M

    Magane Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi huyu yukoje? ni kama vile comedian
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kila mkubwa kaweka mtoto wake UVCCM, Sitta anaweza kusema with certainty kuwa hao watoto wa vigogo (wa kwake akiwemo) watafanya tofauti na maagizo ya wazazi wao? Na kwa maana hiyo watoto watakuwa wanapalilia mitandao ya wazazi?
     
  10. M

    Mr jokes and serious Member

    #10
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mfa maji haishi ..........
     
  11. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #11
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    sitta kasema kweli! Mitandao itakufa baada ya ccm kung'olewa madarakani, wengi niwa chumia tumbo hataweza kuendelea kudumu kuwa kwenye chama kitakacho kuwa kimewakosesha dili za kuuza wanyama na kugawa vitalu, lakini pia wengi watakuwa jela na kawaida ya jela hua hakuna mitandao mule ndani.

    Sitta anazeeka vizuri sasa baada ya kukubali kuwa mwisho wa mitandao umefika.
     
  12. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Kumbe SITTA nimefungua haraka haraka nilifikiri mnamsema SINTAH
     
  13. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    TANU 1954-1961, ikiwa ni chama cha siasa chenye umri wa miaka saba tu, kilikuwa na viongozi makini wachache kuliko hata Chadema 1995 - 2012, yenye umri wa miaka 17, lakini kwa sababu hatamu ya chama ni UMMA, hakuna aliyezuia TANU isifanikishe malengo yake;
     
  14. C

    Concrete JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nafikiri alikuwa anamaanisha November 2015!!

    Hata wakati wa Falsafa ya kujivua gamba walikuja na hadithi kama hii, Nape akazunguka nchi nzima, magamba hayakuvuka na mambo yakageuka yakawa ni kuvuana nguo hadharani!!

    Rushwa, Ufisadi, Fitna na Usultani ndio ''Operating System'' ya chama cha mapinduzi kwa sasa, halafu unadai unataka kufanya Unstallation!!!! How will the party operate?

    Mmasai ameshasema kwa sasa ananguvu maradufu, na Upepo wake ulivuma mpaka ukafika Hanang ukamchinjia porini Sumaye, na sasa upepo wake unavuma kuelekea Msoga, Urambo na Mtama!!
     
  15. K

    Kasana JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kalih, amekula pesa ya ustawishaji makao makuu weeeee
     
  16. M

    Mboko JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena always you have point Kamanda,big up mwisho wao waja si mbali
     
  17. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,452
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Sasa huyu fisadi mroho wa madaraka anaanzisha mtandao wake peke yake


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Sitta tatizo ni kusahau, amesahau jinsi alivopigwa uspika kiana wakataka kumyanganya kadi alipopiga magoti wakamrudishia? halafu huwa najiuliza vita ya mafisadi anayopigana ni ipi? ikiwa alifunga mjadala wa richmond kihuni na kuwaokoa mafisadi,na pia alishindwa kushimamia maazimio 23 ya bunge yaliyotolewa na kama teule iliyoongozwa na Mwakyembe, ambapo moja wapo ya maazimio ilikuwa ni waliohusika na mkataba huu wa kifisadi wafikishwe kwenye vyombo vya sheria? huyu ni uchu wa madaraka hana lolote ndio maana alianzisha CCJ, mara akarukia chadema, sasa anajikomba ccm, kwanza umri wake anatakiwa astaafu siasa!
     
  19. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa na imani sana na Mh. Samwel Sitta na hata maneno anayoongea huwa yanaonyesha hekima fulani lakini utekelezaji wake ni mbovu na hivyo:

    -KIGEUGEU/HANA MSIMAMO: Which means hata kwa uongozi tu hafai, ni imara tu awapo mwenyewe(one on one) lakini akirudi kambini, ujanja mfukoni.

    -MNAFIKI:Anatoa maneno matamu matamu lakini akienda NEC hakumbuki alichokisema.

    Ngoja tusubiri hiyo November(The grand finale) tuone kama watatekeleza.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Yeye huko moshi alialikwaje? Nae itakuwa ni ngome yake.
     
Loading...