Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta,kapuya,kaboyonga,selelii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MotoYaMbongo, Sep 3, 2008.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wote hawa ni mkoa wa Tabora. Jamani unganeni muangalie mkoa wenu wa tabora na wilaya zake. Uko nyuma sana na nafasi mnazo. Usipojenga kwako nani atakujengea? Unganisheni Kigoma na Tbr kwa barabara tena kwa vitendo na sio maneno matupu. Mkicheza mtakuja hukumiwa na wapiga kura wenu wa Tabora na vizazi vijavyo. Hamuoni aibu?
     
  2. M

    Magehema JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2008
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama ingekuwa hivyo nadhani makao makuu ya serikali yangekuwa Butiama na Chuo Kikuu pia kingekuwa huko huko! Ni kweli wanatakiwa kufanya kazi kwa bidii ili kuendeleza maeneo waliyotoka BUT not at the expense of others! Ni mtazamo tu
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Waungane.......... wanafungu gani la kupeleka maendeleo unayoyataka huko kwao zaidi ya mgawanyo unaotoka serikalini? Usiwe na mtazamo finyu, maendeleo hayaji kizembe namna hiyo
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2008
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemsahau pia Rostam Aziz.
     
  5. P

    Pakacha JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 815
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du. Huna habari wewe? Mheshimiwa Seleli sasa jicho lake liko katika jimbo la uchaguzi la Zanzibar hapo itakapokuwa Ka-Mkoa tu ka Tanzania.
     
  6. M

    Malembeka Shija Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rostam Aziz mwanaume......igunga ya sasa sio ile ya mwaka 94.......full lami,umeme,maji,shule,zahanati.............what more would u ask for????
     
Loading...