Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta:Chadema waruhusiwa kumkataa JK......................

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Nov 20, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Gazeti la Majira linatuhabarisha leo ya kuwa Mheshimiwa Spika Mstaafu ambaye ana elimu ya sheria amefafanua kuwa Chadema wanayohaki ya kisheria kumkataa JK...................

    Hii inaondoa mashaka ya baadhi ya watu waliokuwa wanafikiri haki hiyo Chadema hawana.................................

    Gazeti hilo la majira limeweka kwenye ukurasa wake wa kwanza kichwa cha habari kipana kisemacho "Chadema wanaruhusiwa kumsusia Kikwete" - Sitta
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mimi jana niliwambia kwamba chadema hawakukurupuka ni watu makini uwezi kuwalinganisha na cuf walioanza na mdrasat chadema walianzia chekechea.
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mr. Six you are a clean/right person in the worse part.
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wenye wasiwasi ni wale wasio na uelewa, mbumbumbu wanaojifanya kama vile wanajua
     
  5. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mzee sitta anajuwa sheria kasema ukweli.
     
  6. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Yeah, sitta yuko sahihi na ndivyo mwongozo wa nchi (katiba) unavyoeleza, ingawa tunajua fika kuwa maneno yake hayo yanaweza kutafasiriwa isivyo na ndugu zake lakini hata upindishwe vipi siku zote ukweli utabaki kuwa pale pale, tusubiri kusikia bi makinda atasimama upande gani kama ni kumuunga mkono bosi wake wa zamani na kusimamia katiba ama ni kutekeleza matakwa ya waliompeleka
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ivi kumkubali rais aliyeiba kura kuingia madarakani ni lazima?hivi hawa CCM vipi???hahaaa imewauma mnoooooooooooooooooooo
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Gazeti gani? Majira mmmhhhh! hata siliamini saaana. Ila leo litauza kwa habari hiyo.

    Anyway, Watanzania wengi tunaishi kwa kunyenyekea nyenyekea saana hata pale ambapo tunaonewa tunaona sawa tu. Bado tuko kwenye zama za kuchekeana chekeana kana kwamba bila ya mtu fulani hatuwezi kuishi.

    Na hii ni kutokana na kuwa wengi hatujaweza kusimama kidete na kufungua milango yetu kwa kuweza kuishi kutumia vichwa vyetu badala ya kufuata mkumbo kama ilivyo sasa kwa wengi wa watanzania wenzangu.
    Inakuwa ngumu sana kumshawishi mtu ambaye hajawahi kupata kashi kashi za maisha na kukutana na matatizo mengi na kuyatatua kwa solutions tofauti tofauti nyingi, kuliko ambaye amekuwa na kuamini kuwa hali aliyonayo ni sawa tu wala hajui cha kufanya, zaidi ya kusubiri wakati kama wa uchaguzi na kuweza kununua hata bati na mifuko ya cement na kujenga chumba kimoja cha kulala.

    Its time for a CHANGE!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hofu yangu ni usalama wa Sita.
    Kwa kauli hiyo aliyoitoa, hivi
    hawa mafisadi watamwacha kweli?
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huu ujinga ndio unaoashiria hisia za udini.
     
  11. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tusiingize mambo ya udini katika hoja zetu. Madrasa yanatoa elimu nzuri kabisa ya Kiislamu kama ambavyo Wakristu wanasoma Mafundisho. Mimi elimu yangu ilianzia mafundisho kwa kuwa wazazi wangu waliona "Chekechea kuwa ni kupoteza muda na kwenda kunywa uji." Nilifundishwa kusoma nyumbani. Kwa sasa sikubaliani na mtazamo wao naamini Chekechea nzuri ni kitu kizuri.

    Hoja yangu ni kuwa Madrasa na Mafundisho ni elimu nzuri na si kitu cha kubeza. Kama tunapinga msimamo wa mtu tupinge kwa mawazo yenye mantiki na yanayoweza kumshawishi unayemwambia aweze elimika au muweze kuanzisha majadiliano na si kutumia lugha ambayo inazuia mazungumzo na kuamsha chuki kama ya kupinga dini, kabila au rangi ya mtu. Naomba kutoa hoja.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yaani wamaanisha gazeti la Majira wameichakachua habari hii kwa kujitungia na Sitta hakusema hivyo au wamaanisha nini?
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sitta usiogope, uwe tayari hata kufa kwa kusema haki, japo wakati mwingine huwa unaachi then unakuja kubana.
     
  14. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huhitaji kuwa genius kutambua kuwa Chadema hawakufanya makosa kususia au kutomtambua Raisi. Tanzania ni nchi ya kidemokrasia na ni wale waoga tu ambao kama tunavyojua watanzania wengi ndivyo walivyo na pia wanaona kuwa ilikuwa ni makosa kususia, nakumbuka mwaka jana nilimtetea mtoto wa jirani yangu ambaye alikamatwa na polisi na kuwekwa cell bila sababu inayoeleweka na wazazi wake hao walikuwa wanaogopa kwenda kuuulizia kulikoni?, ndipo nilipowalazimisha twende nao mpaka kituoni ambapo nilijibizana nao mpaka wakamtoa!, cha ajabu ni kwamba nilikuwa nawauliza kila mara sababu ya kumuweka ndani hawakunieleza na cha ajabu kingine ni wale wazazi wa huyo kijana kuniomba sana nisijibizane nao ati wasije wakatuweka ndani wote heheheh! Mtanzania kweli hajui haki yake na kunahitajika nguvu ya ziada ku empower jamii! sickening!!

    Hongera Sitta tuko pamoja!
     
  15. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sita anafanya vizuri sana kueleza ukweli wa mambo na sio zile siasa za kina chiligati na makamba za ushabiki ambazo zinaendesha CCM.Mimi naamini muda si mrefu ccm wenyewe wataaibika kwani wao wenyewe sasa hivi maelewano si mazuri hasa katika mwelekeo wa chama na nchi,nafikiri wale wakweli watasimamia ukweli wao kwa manufaa ya taifa hili.
     
  16. K

    Kachest Senior Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kuwa Chadema wanaupeo mkubwa wa kufikisha jambo tofauti na CUF wanaopenda kutumia nguvu, hivyo kilichotakiwa ni kufikisha ujumbe kwa jumuiya ya kimataifa kuwa Chadema wanataka nini.
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi majira ni gazeti la nani?
     
  18. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Sitta watanzania tupo nyuma yako, tunakubali ukweli na tunalilia siku zote haki itendeke bila kujali itikadi zetu wala vipato vyetu..
    Mola na akutie ujasiri.
     
  19. b

    bojuka Senior Member

    #19
    Nov 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila mwananchi mwenye mapenzi mema na nchi hii hataona kosa lolote juuu ya chadema kususia hotuba ya rais bali mambumbuna wanaojiita wasomi wa vyeti vya mezani ndio wasiojua matokeo chanya na faida ya watu makini (CHADEMA) kumgomea rais jamani jk sio mungu kuwa ukimpinga utalaaniwa THINK TWICE.
     
  20. M

    Mwapachu Member

    #20
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha Chadema kususia hotuba ya Kiongozi aliyechaguliwa na NEC iliyoundwa na CCM makusudi kabisa ili kulinda maslahi yao ni cha kishujaa. Watanzania wengi hasa vijana wamefunguka macho, bado vijijini lakini hata hao wa vijijini wamestuka na huo ni mwanzo mzuri. CHADEMA tuookoeni miaka 49, afadhali kabla ya uhuru tulichapwa viboko lakini mashamba ya mikonge, pamba, na reli ilikuwepo, leo miaka 49 ya uhuru vyote vimetoweka imebaki NEC ya kutoa maamuzi bila kupingwa na mahakama yoyote ile. Je hao NEC malipo yao nini? Mungu atawalipa machozi ya wananchi wanaoishi kwenye nyumba za makuti na nyie mpo kwenye mapajero na majumba ya kifahari mungu hamtupimtu wake ipo siku angalieni Saadam Hussein alitawala kimabvu mwisho wake mliuona, akin Mobutu Seseko, Idd Amin, Samuel Doe
     
Loading...