Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta Bungeni alazimika kutoa maelezo ya ziara yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lunyungu, Feb 6, 2008.

  1. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Bunge limeanza sasa na Sitta asema kwa nini amevunja safari ya Marekani .Kasema alialikwa chakula huko kwa mujibu wa taratibu za US.

    Pia ameomba radhi kwa kumtumia neno Kukurupuka na yeye anadhani anachonganishwa .
    Spika asema pia semina baada ya kuvurugika imechangia yeye kuvunja safari .

    Kasema ana Imani na Naibu Spika na amerudi kwa sababu yeye ndiye Spika na anajali utawala bora .

    Amerejea kwa ajili ya hoja ya Richmond.Ni swala zito na yeye karudi kuwapo .

    Sasa Richmonduli inawekwa mezani .
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mkuu mbona sasa hivi ni maswali na majibu? Au nimechelewa?
     
  3. m

    mabangi Member

    #3
    Feb 6, 2008
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rroo na iri naro rinawaigi kweri na miapari ya kudakiaga. siwaiongerea hiyo miapari kwenye ripunge. ri tvt sirinaaparishaga hiyo miapari raifu.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Vuta subira mkuu . Wameanza na maswali na majibu lakini Sitta lasema leo ngoma mezani.Katamka mwenyewe .Nami nangoja .Soma vyema utaona nimem quote akisema kwamba leo ni jambo zito liko mezani nami niko hapa .
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sawa mkuu, sasa hata mi nasikiliza.....Lets hope utakuwa mjadala mzito kama alivyosema 6.
     
  6. L

    Lione Senior Member

    #6
    Feb 6, 2008
    Joined: Dec 1, 2007
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki tanzania,wasiifanyie edditing hiyo report ije kama ilivyo
     
  7. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri habari zaidi. Kulikoni hili la RICHMONDULI lionekane ndiyo la utawala bora. Naogopa kama kutakuwa na editing ya hiyo ripoti
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Dili hilo linakuja sasa naona Mwakyembe amejikita kusoma na watu nikiwemo mimi tuko makini kusikiliza .Kazi hiyo
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Wakati Mwakyembe anasoma ripoti naona Kingunge kashika kichwa baada ya kusikia barua kuandikwa Jumapili siku ya mapumziko na Wizara.
     
  10. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #10
    Feb 6, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa walikuwa nje mnaweza kupata live ya bunge kupita www.jumptv.com
     
  11. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inaelekea watamtema Msabaha maana kila kitu ni yeye na wizara yake.

    Mwakyembe anamtetea Lowassa, usanii tayari.
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kazi ipo nasikia PM kakosa raha kabisa na wabunge wengi wameshika tama kusikiliza kwa makini...
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Richmond ulikuwa mradi wa Lowassa na Rostam, kulingana na Msabaha na Balozi Kazaura. Lakini walisema hayo nje ya kiapo.
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Lowasa kabadilika rangu kabisa . Ngasongwa hoi kashika tama.Leo Malecela na Kingunge hawajalala Bungeni inaonyesha ukali wa jambo hili .
     
  15. senator

    senator JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Balozi Kazaura katika ripoti yake ndio kakandamiza kwa kusema richmonduli ni mradi wa Big brother na EL
     
  16. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tanzania bwana! Jamaa anasoma report kubwa namna hiyo bila hata glass ya maji? Mtu anaweza kuanguka hivi hivi.
     
  17. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Kazi ni kubwa maana hata jasho ndani jumba lile la kiyoyozi lakini anafuta majasho kama hana akili nzuri .Tunaendelea kusikiliza .Naona Karamagi akili yako haifanyi kazi ghafla .
     
  18. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Ngoma naona sasa imebwagwa kwa watoa hoja . Tuendelee
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Mwakyembe anamwaga mapendekezo ili ngome watu wagawane sasa.
     
  20. M

    Masatu JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lunyungu,

    Tupe summary ya ripoti hususan walio husika, tutajie majina yao na uhusika wao. Mengine tuta yajua baadae tafadhali mkuu maana hata kazi sasa hazifanyiki tunachungulia chungulia huku nachelea nisije nikamwaga ugali wa watoto hapa....
     
Loading...