Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SITTA AUMBUKA, BAADA YA TAARIFA YA Dr. Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakakuona40, Feb 19, 2012.

  1. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya mwakyembe kutoka kwenye vyombo vya habari ikinukuu taarifa toka hospitali ya appollo
    "taarifa halisi ya Apollo ambayo inatamka wazi kuwa kuna kitu kwenye bone marrow kinachochochea hali niliyonayo, kitu ambacho mabingwa wanahangaikia kukidhibiti/ kukiondoa"
    Kwa kiswahili rahisi kabisa ni kwamba bado madaktari hawajagundua chanzo cha tatizo alilonalo mwanyembena wala mwakyembe hajathibitisha kulishwa sumu tofauti na SITTA anavyotaka wananchi waamini kwamba mwakyembe alilishwa sumu, huu ni ushahidi wa siasa za maji taka za mweshimiwa samweli sitta.

    Mytake: Tujihadhari na taarifa za uzushi zisizo na uthibitishoi wa kutosha
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Cra.p

    Holy c.rap
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kaumbuka sitta au umeumbuka wewe?
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kaumbuka kivipi sasa?
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umetumwa na nani wewe
     
  6. m

    mchambakwao Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani wewe ni mmoja wao katika lile genge la watu waliokwenda kule Selous Game Reserve early in 2011.
     
  7. double R

    double R JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 80
    uwe na haya angalau kidogo.
     
  8. J

    Jonas justin Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna jipya!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Kakakuona40,

    Umetumwa na nani ?

    Umelipwa shilingi ngapi ?

    Baada ya kazi yako chafu kumalizika utapewa kazi nyingine ?.
     
  10. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    watoto wa kwenye fridge thiniking capacity ni zero " mtaandika sana bondo fravor kwenye mitihani"
     
  11. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uongo aliouweka kwenye vyombo vya habari< tuleteeni ushahidi wa mwakyembe kupewa sumu!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sumu kwenye bone marrow
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katumwa na EL na RA ambao sasa ni maji ya shingo. Huyo RA aligundua mapema na sasa ataka kukimbia nchi. Huyo mwingine ajikaza kisabuni eti awe mjengoni afute dhambi zake!

    Imekula kwao!
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kaka mazingira tu ya tukio ni ushahidi tosha.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mafisadi ndio wameumbuka.Sitta ni chuma cha pua
     
  16. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waziri Sitta hajaumbuka ila serikali ndiyo inasema uongo kuficha mambo lakini kuna siku itaumbuka vibaya sana pamoja na vibaraka kama wewe. bora ungenyamaza kimya
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ALIYOYAMWAGA DR MWAKYEMBE MAJUZI NI ZAIDI YA SUMU KWA HII SERIKALI YA KIKWETE PAMOJANA HILI JESHI LA POLISI LINALOFANYA KAZI CHINI YA AMRI NA MAELEKEZO YA MAFISADI

    Hkika siku zote mtu hatajwi kuwa na akili ndogo tu kutokana na na vipimo vya kichwa chake kilivyoumbwa na mwenyezi Mungu bali ukweli ni kwamba watu humtaja hivo kutokana na hulka yake ya kutoa majibu miepesi kwa maswala mazito tena yanayoelekea kutoa mtu uhai kama hili la kipenzi cha WaTanzania Dr Harrison Mwakyembe.

    Huyu 'Manumba' aliyefungua uzi humu haishi kushangaza jinsi gani Jeshi la Polisi lilivyojipotezea credibility zaidi ya mara 100 kwa hizi ngonjera wanazoendelea kuzicheza pale makao makuu huku watuhumiwa wakikosa kuitwa hata siku moja kuelezea NINI WANACHOKIFAHAMU juu ya hizi tuhuma nzito mno dhidi yao.

    WaTanzania tutafakari sana kama kweli bado tunalo jeshi la polisi la wananchi au la MAFISADI inayofanya kazi kwa maelekezo yao. Umma wote wa Tanzania bado tunaendelea kusoma kila nukta walitamkalo hawa makada wa CCM ndani ya jeshi la polisi.


     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wewe unaqualify kuitwa kiazi, wapi huelewi kuwa humo kwenye bone marrow hakujaingizwa mawe???au unataka uelezwe nini ili ujue kuwa humo ndani kuna kitu kisichokuwa cha kawaida??au wewe sumu unaitafsiri vipi kwa akili yako finyu???Nyinyi ndo viazi mnaoliangamiza taifa hili kwa kuwashauri viongoz wapuuzi kuendesha huu ******.Uletewe ushahid ww km nani??Kwann mnataka mletewe ushahid badala ya kutafuta wenu??upuuz kabisa. Kweli jitu zima na tambi lake ka mfuko wa mbolea linasimama mbele ya waandishi wa habari na kuutangazia umma kuwa limefanya uchunguzi kwa umakin mkubwa wakati hata body samples za mgonjwa halijachukua wala kufanya nae interview. What the hell is this. Kusoma taarifa ya Appolo ndio huo uchunguzi makin???kwanza taarifa yenyewe imechakachuliwa. Shenzi kabisa. Mimi nadhani linapokuja suala la uhai wa mtu hebu tuwe serious, huwezi kuja na hoja kipumbavu tu na kudhani wote ni wapuuzi kama ww. Jueni kuwa hapa duniani wote tunapita tu. Msijisahau na kujigeuza miungu watu.Ipo siku nanyi homegoing itawahusu tu.
     
  19. kopuko

    kopuko Senior Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    soma taharifa yake vizuri
    usikurupuke ili mradi umeweka uzi
    alivyosema kuwa DCI hajaelezea kuwa
    sumu yaweza weka kwa kushikana,kuwekewa kwenye chakula au kupuliziwa alikuwa anamanisha nn?
    punguza kukurupuka
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kroooh ptuuuuh
     
Loading...