Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta atakumbukwa kwa lipi Urambo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaka mwisho, Feb 25, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wa URAMBO ni mambo gani Mh SAMWEL SITTA amewafanyiwa katika vipindi vyake vyote vya ubunge ambayo kamwe hamtayasahau? je hapo mlipo kimaendeleo mnastahili?
     
  2. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,324
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Maendeleo huletwa na serikali iliyopo madarakani sio kazi ya mbunge,
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Samwel Sitta amefanikiwa kujenga ofisi ya Spika huko Urambo. Hii ni kumbukumbu kubwa sana kwa watu wa Urambo kwa kuwa hata Spika Makinda nadhani atakuwa akiitumia hiyo ofisi ya Urambo, bila shaka.
     
  4. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Samweli Sitta anajifanya mpambanaji wakati jimbo lake liko hoi bin taaban hakuna barabara, shule ziko hoi, eti akajenga ofisi ya spika kama vile atakuwa spika wa maisha, yani hamna chochote cha maana alichofanya zaidi ya fitina, majungu na roho mbaya, la ajabu hata wanyamwezi wenyeji wala hawashituki, wakipewa pilau wanampa kura, kwa kweli watani zangu wanyamwezi msipobadirika maendeleo mtabaki kuyasoma kwenye magazeti. Badilikeni acheni ujinga.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    mi namchukia kwenye ufisadi wa richmond, alinizuia mimi nisijue ukweli kwa kulinda chama. Upuuzi
     
  6. k

    kabuga Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajijua wenyewe
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyo nae ni fisadi, anakwenda kujenga ofisi ya Spika jimboni kwake? mliisikia wapi hii duniani? au sijamuelewa mleta mada?
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Hata kama Lowassa kakutuma umwage hii haja kubwa jamvini kamwambie kuwa Lowassa hatumtaki kwa sababu ya UBAGUZI wake wa kidini. Atafanya taifa hili tuliloishi kwa upendo tugawanyike kwa misingi ya kidini. Mwambie hatumtaki
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kujenga Ofisi ya Mbunge kubwa kuliko zote Nchini; hadi Rais Mwenyewe alishtuka alipoliona hilo jengo

    Pesa, ni za walala hoi Urambo sio wote wana nyumba za bati na Umeme...

    Lakini Wanamchagua Samwel Sitta bita tatizo; kosa ni CCM au Wananchi?
     
  10. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wala hakuna alietumwa na Lowassa humu, isipokuwa ukweli ni kwamba Sitta ni mzigo kwa watu wa Urambo. Hakuna alilofanya zaidi ya kujenga ofisi ya gharama kwa matumizi yake. Hata mke wake ni yaleyale, amekuwa waziri wa elimu lakini hakufanya la maana Urambo ambapo ni kwao pia. Wote ni mizigo. Wanasafiria ujinga wa wapiga kura wa Urambo.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sawia. Sasa kaa ni hivo kwanini tusiondoe cheo na hivyo gharama za bunge na kuwapelekea wananchi maendeleo?
     
  12. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ofisi ya bunge kujengwa Urambo,
    Chuki dhidi ya kambi ya akina Kapuya,
    Kugawia wanachama majoti ya kushona sare za chama,
    Nguvu nyingi kulalamika nje ya mkoa dhidi ya wimbo wa taifa 'ufisadi' badala ya kuwapatia unafuu wa bei za pembejeo kwa wananchi na hususan zao la Tumbaku,
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Atakumbukwa kwa kujenga ofisi kubwa sana ya spika huko kwao ambayo hata sijui inawasaidia vp wananchi wake!
     
  14. R

    RUTARE Senior Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ubaguzi wa Kidini umetokea wapi wakati Lowasa na Sitta ni dini moja?
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu tufahamishe na sie vilaza tusiojua jinsi mbunge anavyoleta maendeleo na sio serikali
     
  16. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kwa kweli ile wilaya hipo mahututi wakuu! nimetembelea pale mwaka jana watu wapo hoi bin taabani! Hakuna access yoyote na barabara nzuri,huyo mzee aachie watu wengine wajaribu,...
     
  17. P

    Paul S.S Verified User

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Haya ndio matatizo ya ufahamu wa siasa zetu za kibongo, eti unakuta mgombea ubunge anasimama kwa wapigakura wake anajinadi eti nitawajengea barabara,nitaleta umeme,hospitali,visima nk nk utadhani yeye ndio anafungu lote la serikali na anapanga yeye bajeti na mke wake Kazi ya mbunge ni ile inayofanywa na akina Januari makamba, Tundu Lisu, Ziito, Kigwangala, Mdee, Kafulila, Myika, Mbowe nk nk pindi wanapokuwa mjengoni na si kama wanavyofanya akina Azim Dewji,Lowasa,Abood nk ya kutoa pesa mfukoni na kusaidia baadhi ya mambo
     
  18. MZEE WA ROCK

    MZEE WA ROCK JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ya urambo tuwaachie wa urambo, hapa tuijadili chama cha majambazi...
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Atakumbukwa kwa unafiki wa kimataifa.
     
  20. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kujenga ofisi ya spika jimboni kwake! akafikili uspika ni wa milele kumbe CCM wana mpango wa kumuweka mbeijing!
     
Loading...