Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta asema CCM wachukue hatua si kukimbilia dola!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Glad, Mar 10, 2011.

  1. G

    Glad Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri wa Afrika mashariki Mh. Samweli Sitta amesema CCM wanatakiwa kujiangalia upya kuhusu mwenendo wa viongozi walio wengi wa chama hicho ambao wanakipeleka chama pabaya na chama kupoteza umaarufu mbele za wananchi!! Sitta amedai chama kiko kwny hali mbaya sasa kutokana na baadhi ya viongozi kuchanganya kazi za chama na biashara kubwa kubwa, ameenda mbali na kusema hatua zisipochukuliwa mapema chama kinaweza kuanguka vibaya. Vile vile ameonya CCM iache kutumia dola kupambana na upinzani bali ijibu hoja na si vinginevyo!! Katika hili namsifu sana Mh. Sitta kwa ushuri huu mzuri kwa chama chake.

    Source: ITV Habari
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Another ambiguity from the Ministrial Council!

    Sitta, wewe ni mzalendo halisi, Mungu akubariki usitumiwe Al-Shabab, na hata wakitumwa washindwe na walegee!
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tell them tell them Mr. Sitta
     
  4. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli huyu jamaa anajiamini sana na nimempenda sana alikuwa anaongea bila kuuma ulimi wala kujing'ata ng'ata
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anguko la sisiem li dhahiri. Na hizi ndo ishara. Kuwa na makundi mbalimbali ktk chama, mengine yakiweka maslahi ya taifa mbele na mengine yakiweka maslahi yao na marafiki zao, biashara mbele. Sisiem has just set a self-destuctive timed bomb.
    Litalipuka lini is onyone's guess.
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kila mara nasema hapa na narudia, hii serikali imekaa kama imechoka sana na inasubiri kwa hamu nguvu ya umma. Kuna watu ndani ya serikali wanakerwa na vile Chadema wanavyobipu badala ya kupiga
     
  7. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thanks 6, go go go!! mko wachache sana ccm mnaoweza kutetea masilahi ya nchi bala ya mafisadi. pambana bila kuogopa!!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama yeye mwanaume aje kundini tu.
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimemuona huyu mwanaume akiunguruma ITV. Lakini naona anatwanga maji kwenye kinu tu.
    CCM haibadiliki na haitabadilika ng'ooo. Kaka Gurudumu upo? wape Rev.masanilo?
     
  10. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,653
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Huyu sometimes namwona kama mnafiki fulani tu. Rejea kauli zake dhidi ya wapinzani wakati wa kampeni zilizopita.
     
  11. N

    Nyamanoro JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 396
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Karibu CDM Six
     
Loading...