Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta alonga katika 'Dakika 45' ya ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMEKIMBIA CCM, Oct 17, 2011.

  1. N

    NIMEKIMBIA CCM Senior Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waheshimiwa ndugu wana jf,leo katika kipindi cha dk 45 itv sitta atakuwa anafanya mahojiano na itv hususani juu ya suala la Dowans na sasa ndo unaanza,peoples.....
     
  2. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tayari Keshaanza mahojiano .... Anasisitiza upatikanaji wa haki kwa watanzania
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Huyu Sitta, mnafaki sana aeleweki katika suala la Dowans!
     
  4. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kipindi hiki ni cha uenezi wa sera za ccm
     
  5. i

    ibange JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tunaomba uendelee kutujuza anachosema
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Acha kupotosha mada ni masuala ya Afrika Mashariki sio Dowans.

    miafrika bana
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mutujuze sisi tanesiko wamegawa giza
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sita Kikwete, Pinda, Lowassa, Chenge, Rostam, Nape na magamba wote ni wanafiki pamoja na wewe
     
  9. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anaongelea issue za Africa Mashariki ... longo longo za ushuru..... historia ya africa mashariki ........
     
  10. S

    Sweetlol Senior Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wap?ritz n mzalendo80 bado mko gizan.mmewaacha wanafiki wengine mnamuweka sitta.aibu iwe kwenu
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Yaani Pro-CDM JF kazi ni kukalili tu kila wakimuona Sitta, wenyewe wanajua ni Dowans tu.

    Miafrika bana
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Aibu iwe kwako uliyerizika na ufisadi wa Magamba
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wape magwanda wenzeko Update za Dowans, ulizowaambia wanasubiri dakika 45 zinaisha
     
  14. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shurti waanzie mbali ilikumleta kwenye 18 akitokea pembeni. Atakapoipiga V-cross uwe mtafutano.
    Sabodo wametaka aondolewe katika CCM, sasa sijui Sitta watamwambiaje,
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nini amesema mpaka sasa
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    strategy mnayokuja nayo tumeishtukia
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kasema majeshi ya Tanzania na Kenya yanafanya mazoezi pamoja
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anataftia acceralation ya kuingiza dowans hapo! Sio unakurupuka na dowans!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,024
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Dakika 45 zinaisha..
     
  20. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anazungumzia juu ya mabadiliko ya kanuni za bunge wakati wake na faida zake kwa utawala bora kwa tz
     
Loading...