Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta aliondolewa uspika ili mafisadi wa Dowans wapone

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watanzania, Dec 30, 2010.

  1. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha sasa inaonyesha wazi kuwa Spika mstaafu Mh. Sitta aliondolewa uspika na CCM ili kujaribu kuruhusu ulipwaji wa Dowans ambayo ilirithi mkataba wa kampuni feki ya Richmond. Kwa vyovyote vile Serikali ya kifisadi ya CCM ilimwona Sitta kama kikwazo kwa sababu angeruhusu bunge kuhoji nyendo zozote za Serikali kujaribu kuwatwisha mzigo wananchi wa Tanzania kuwalipa mafisadi wa Dowans. Kwa vile Richmond ilipata mkataba wa rushwa na kampuni yenyewe kuwa feki, bunge la Sitta lingeshainyoshea kidole Serikali na kuikumbusha kuwa Lowasa, Karamagi na Msabaha walijiuzuru kwa kashfa ya Richmond ambayo imerithiwa na Dowans.


    Sasa CCM isuburi tu kuona kwa vitendo jinsi watanzania walivyochoka na utawala mbovu wa CCM Mafisadi maana Spika wa sasa yuko usingizini. Hasemi chochote kupinga mafisadi wa CCM kupitia Dowans wanaotaka kuendeleza utumwa wa watanzania. Sitta endeleza mapambano na mafisadi wa Dowans, sisi watanzania tuko tayari kwa lolote, tumechoka kubeba mizigo ya mafisadi wa CCM.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli usemalo, fuatilia kesi na hukumu yake chini ya REX ATTORNEYS na utajua yaliyomo,
    Ila majina yamo ya wabongo wetu, ukibahatika kuisoma...utajua madudu yalivyo
     
  3. P

    Penguine JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    nakubali picha hii sasa yaanza kuonekana laivu bila chenga> shame on our leaders

     
  4. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu ibandike hapa tuone hiyo hukumu ya Rex. Halafu huyu Makinda amekaa kimya kama picha tu hivi haoni wananchi anaowawakilisha wanaelekea kubeba mizigo ya ufisadi wa Dowans?
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    The game was technically played, and now is over.
    Tanzania under ccm will never make it.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Jamani Makinda ni chombo kiteule cha mafisadi ili kukamilisha pigo la mwisho kwa watz kabla ya ujio wa katiba mpya ambayo dhahiri ndiyo kaburi la CHAMA CHA MAFISADI
     
  7. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kambi ya wapiganaji dhidi ya mafisadi wa CCM wa Richmond na Dowans mko wapi? Mwakyembe, Shellukindo, Kilango Malecela mko wapi? Msisubiri hadi watanzania tumezikwa na mizigo ya kifisadi ya Mzimu wa Dowans. Watanzania tuko hoi tumepigika bado mafisadi wa Dowans wanatunyemelea watuzike kabisa. Hivi mnasubiri wananchi wafanye maasi? Wapiganaji wanasheria unganeni na wananchi haraka kupinga makaburu hawa wa CCM Dowans.
     
  8. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswa! Hakuna chenga, kila kitu ni wazi.
     
  9. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Labda tumpe mama yetu makinda muda wa kutafakari na kuamua, may be anasubiri bunge lijalo la Feb 11 aweze kumwaga cheche zake.
    Harakati ambazo tayari zimeshaanza ziendelee kwa kasi zaidi ikiwa ni pamoja na kuunganisha nguvu kutoka makundi mbalimbali kupinga UNYAMA UNAOFANYWA NA CCM.
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    walijua sana kuwa ni lazima walipane hizo pesa, ndio maan waliona wamtimue mapema ili asiwazibie
     
  11. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    akina Mwakyembe wameshakatiwa na kufungwa midomo. They do not care about wananchi anymore:whoo:
     
Loading...