Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta ajiunga CHADEMA

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Apr 1, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku hali ikiwa si shwari ndani ya chama cha mapinduzi (CCM) aliyekuwa spika wa bunge la tisa na waziri wa ushirikiano wa Afrika Mashariki mh. Samuel Sitta inasemekana amejiunga na chama cha demokrasia na maendeleo (CHADEMA). Kwa mujibu wa taarifa ambazo hata hivyo bado hazijathibitishwa na muhusika kutoka kwa chanzo cha habari cha kimataifa mheshimiwa huyo amesema kwamba lengo lake kuu ni kutetea maslahi ya wananchi bila kuwa na wasiwasi wa kuambiwa eti anakikosoa chama nje ya vikao. Walipopigiwa simu Dr. Slaa na Mh.Mbowe walishindwa kutoa maelezo ya moja kwa moja ila walisema tu wapo katika kikao kizito na watalizungumza hilo baada ya kikao hicho. Kuna mwenye uhakika na taarifa hii kwa undani, atujuze zaidi.:mmph:
     
  2. m

    mja JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yale yalee ya april fools, good daiii
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hivi leo tarehe ngapi vile?
     
  4. G

    Gathii Senior Member

    #4
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Today is 1st April,a fool's day-lakini ndiyo ili iweje sasa??
     
  5. m

    mja JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tare moja mwezi wa nne mwaka elfu mbili na kumi na moja, siku ya waliwaooo. wamekujinga museee
     
  6. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tumekupata Hmaster, naona unataka kutuingiza mjini wenzio
     
  7. m

    mgalisha Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawa kama dawa ni changa wa macho....,
     
  8. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kwa hizi posts hata aliekua amesahau siku ya leo na saa.... anakumbuka tu.............
     
  9. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    I hate this day.
    Naipenda sana JF kwa Breaking news za ukweli.
    Inapokuja siku hii sipata raha coz nimezoea kuamini breaking news za JF.
    Leo inabidi nijipe kalikizo kakuingia JF.
     
  10. M

    Mandi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    foolish
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haishangazi kwa nini Mod kakufichia chooni na uongo wako juu ya mambo ya msingi.
     
  12. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #12
    Apr 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ya waleeeee! leo tutabebwa sana
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fooolish day... haujamkamata mtu mkuu
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    NI KWELI SITTA AMEJIUNGA CHADEMA KIMAWAZO TENA SIKU NYINGI SIO LEO SIKU YA WAJINGA ,ANAKUBALIANA KABISA NA SERA NA MAWAZO YA CHADEMA KWA UJUMLA HUU SIO UTANI ILA NI UKWELI KUWA KIMOYO,KIMAWAZO,KIUTENDAJI NA KIAKILI SITTA SAMWELI YUKO CHADEMA ILA KITUMBO TUU NDIO YUKO CCM

    kwa ajili ya kuganga njaa ndio maana yuko CCM
     
Loading...