Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta aanza safari ya kuingia CHADEMA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KICHAKA, Dec 6, 2011.

  1. KICHAKA

    KICHAKA Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ambayo ilijulikana na ambayo inaelezwa kukolezwa kwa kutokuwepo jawabu la kujivua gamba, ni wazi sasa Sitta na kundi lake katika kuwania urais mwaka 2015 wameanza harakati za kujiweka sawa na wana CDM ambao wanaamini wataweza kuwapigia upatu kujiunga na chakma hicho mwaka 2015 kama mambo hayatakuwa upande wao katika CCM.

    Taarifa za karibu na mbunge wa Arusha Mjini CDM zinaeldeza kuwa, mbunge huyo alikutana na Sitta kabla ya Sitta kumwagia sifa huku Sitta akimuelezea kuwa anakubaliana naye katika hatua za kuufanya mkoa wa Arusha usitawalike kwa kuwa unampaka matope EL. Hata hivyo, Sitta aliambiwa na watu wa karibu na Mbunge Lema kuwa, Arusha ikibaki hivi ilivyo CDM watashinda kirahisi mwaka 2015 lakini Sitta asijihakikishie kuwa huo ndio utakuwa mtaji wake kuingia CDM kwa kuwa chama hicho kwa sasa kina vigogo wengi wenye ushawishi kuliko yeye Sitta. Hata hivyo kauli kutoka kwa kiongozi mmoja wa CCM ambaye yuko karibu na Waziri Mkuu Pinda alikimbia chanzo cha habari hii kuwa, Sitta sasa ameanza kupambana na serikali na hasa nafasi yake Waziri Mkuu ambayo ndiyo hasa kimsingi inasimamia mgogoro huo wa Arusha. "Tunajua katika CCM nini anachofanya Sitta, naona wameanza kuungana na kuonyesha kambi yao mapema. Hii inatupa urahisi kwa kuwa kambi zote sasa zinazjulikana kama ulivyoona kule Arusha juzi," chanzo hicho kilifafanua. Chanzo hiki kinaonyesha kuwa mpango wa kuchangisha harambee mbalimbali ulioasisiwa na Edward Lowassa sasa umechukuliwa na kambi ya Sitta akishirikiana na watu wake wa karibu na una lengo la kuhakikisha kuwa wanashindana na Lowassa katika kupita maeneo mbalimbali ya nchi.

    Hata hivyo baadhi ya wananchi waliozungumza na vyanzon vyetu wameonyesha kufurahia harambee hizi na wakawataka wanaojipitisha pitisha kuongeza nguvu ili kutatua kero za wananchi kwa kuwa serikali inaonyesha kulemewa. Taaarifa zaidi subiri magazeti yajayo.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Napita tu!! Nimechoka na hizi fununu za kila siku. Wafanye kweli, Lol!
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mataputapu
     
  4. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We dont want people lyk sitta in chadema......i promise you in 2015 worms will feast in ccm genitals if not their hollows!
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    ......tena ya mchanganyiko wa wanzuki na mtukuru.... nafuuu hata yangekuwa ya kibuku
     
  6. I

    Idodi Member

    #6
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U are wormly welcom mzee 6.
     
  7. I

    Idodi Member

    #7
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    U are wormly welcom mzee 6. Achana na siasa Uchwala za Magamba.
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa mkuu nahisi habari ya ko ni ya kijiweni. in short no connection of ideas.heading yako na kilichomo ndani ni vitu viwili tofauti. sijapata issue ambayo ni critical. umeandika kama magazeti ya udaku
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu japo siamini maneno yote yaliyomo kwenye post yako lakini kitu kimoja kinaonekana kuwa wazi: Ukaribu wa Sita na Lema una kitu ambacho kitatoa mshindo mkuu
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hivi kuna chama makini kinaweza kumkataa mtu makini kama sitta?sidhani.
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mimi bado naiota combination ya sitta na Dr Slaa mmoja rais mwingine PM.Tanzania tutapaa!
     
  12. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #12
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    Membe ,(Mwandosya group now supports him).....so now Membe group comprise of Sitta,Nape,Nyalandu,Makongoro,etc..etc..
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    naweza kutunga hadithi...thumbs up!
     
  14. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sitta anafaa kuwa rais wetu kuliko vihiyo waliotangulia na huyu aliyepo.
     
  15. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anafaa kuwa spika, huyu wa sasa ameshindwa kazi. 6 nakushauri nenda kwenye chama makini - cdm
     
  16. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #16
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM tumekamilika hatutaki magamba
     
  17. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #17
    Dec 7, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anafaa anaweza aendee
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sitta VS Lowassa

    Patamu hapo, mengi tutayasikia kipindi hiki, tuombe uzima
     
  19. M

    Middle JF-Expert Member

    #19
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nani kati ya 6 vs El anafaa kuwa rais?natamani ufiki 2015 tuone.ila ars km cyo wananchi wamechoka na hali ya maisha
     
  20. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #20
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    sitta aamue kimoja kusuka au kunyoa.
     
Loading...