Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitosahau!! Yaliyotutokea kahororo sec 2012 form six leavers.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Excel, Sep 17, 2012.

  1. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    moderated....
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli wewe ni serengeti boys
     
  3. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    kwani vp mr amsterdam
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Sababu ya mgomo ya kitoto sana
     
  5. Kig

    Kig JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kweli ninyi mlikuwa mavuvuzela. Mnaleta mgomo kwa sababu mwalimu anawafuatilia muende prepo. Kwa hiyo shuleni mlikwenda kulala ua kusoma? Halafu mnafikiria kumbaka na kumdhalilisha mwalimu anayewataka mkasome. Hamjui mwalimu ni kama mzazi wenu? Humkujua kuwa kupanga kubaka mwalimu wenu ni sawa na kupanga kubaka mzazi wenu. Nyie Ni watu hatari sana na Ujinga kama huu unatakiwa kulaniwa na kila mwenye mapenzi mema na Tanzania.
     
  6. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    bro unayosema ni kweli kabisa! Ule mgomo ulikuwa ni wa kitoto sana! Si kwamba ni wanafunzi wooote waligoma! Ila tu ni baadhi yetu tu ndo wakalazimisha kwa kukata umeme shule nzima wakati wanafunzi wengine wakiwa wamelala! Hivyo basi, hakukuwa na ujanja ila kuamka na kutafuta namna ya kujiokoa kwani hata wengine walifikia hatua ya kuchapwa sana!
    Lakn hata ivyo waliosababisha huo mgomo walifukuzwa shule!
     
  7. M

    Maiga Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huwez amin huu mgomo ulimkumba mdogo angu, peter chmwejo, duh, ,
     
  8. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Peter gani kaka? Alikuwa n f6 au 5
     
Loading...