Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitopenda tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rjohn, Feb 29, 2012.

  1. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ntafanya hvo basi naamin itanchukua muda
    niliyempenda et kaamua kunisalit kwa RAFIKI YANGU wakaribu kabisa kisa VIJISENT
    naomben ushauri nihame mji au nijiue 2 ila sipend hata kidogo kuwaona hawa mafedhuri
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,029
    Likes Received: 15,940
    Trophy Points: 280
    Hmmm...suspiciously convenient.
     
  3. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    cheka sana lakn omba yasikukute
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Usiamue hivo kaka. Wanaume ni wachache kuliko wanawake duniani.
    Sasa ikiwa wengine mtaamua msipende tena sisi tutapendwa na nani?
    Please, please, please consider you decision, kwa kutuonea huruma sisi.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maamuzi ya busara...kila la kheri!!
     
  6. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hv mabint hamjijui kama mnatabia isiyo yakawaida(wengi wenu)......
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Tunajua, lakini ni udhaifu wa wanawake tu, tuliumbwa hivo.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Ufinyu wa mawazo kufikiria kujiua kwa ajili ya mapenzi..tna kwa mtu ambae ht hajui thaman yako. Piga moyo konde..safari bdo ndefu yenye miiba na mabonde..ucwaze kujiua ht km amekusaliti..get yourself time to get busy and concentrate on your life achievement.
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Yeye ameona kukataa kupenda tena ndio anakomesha watu.
    Nimejipa kazi ya kumbembeleza hapa. hahahahaha
     
  10. obi's

    obi's Senior Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Don't do that bro!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwali.....endelea kumbembeleza mi ntarudi baadae!
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unaenda wapi nikufate? maana naona jamaa hata hanisomi!
     
  13. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndg, kumbuka dhima ya Mungu kukuumba!Amin kisicho riziki hakiliki!Amini pia, unaweza mpata mpz m'mke mwngne ukampenda akakpenda ukasahau yte,ucjiue kk japo najua umeumia ndo mfumo wa lyf!Stil zere's anaza 2nd n golden chance 4 u,1 day 2 God=1000 n vicvesa!
     
  14. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nimewaelewa wajumbe hata msimamo wangu umetoweka ghafla tatzo nilimzoea mno hata masaa matatu hayapt bla mi na yeye kuonana/kuwasiliana sasa nifanyeje nimsahau kabisa
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Safari moja huanzisha nyingine, tambua mapenzi ya siku hizi ndivyo yalivyo yanaongozwa na tamaa za mwili na vitu. Tafuta mwingine lakini ukumbuke kilichokupata kukichukulia kama experience
     
  16. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio leo wala kesho
    itabid niendelee kuwepo wepo kwa muda kdogo
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sasa ukiondoka wewe jamaa atabembelezwa na nani jamani?? Jitahidi tu hivohivo........mi naenda lindoni, si unajua kazi zetu hizi za upongo a.k.a KKK Security??
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Jiue .. hakikisha unabana mlango kwa ndani ili usisaidiwe ..

    Maana hata ukihama mji bado utawasikia ..

    Umetupa option mbili za kukuchagulia.
    Na mimi nimekuchagulia moja kati ya hizo mbili
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wala usijali mpendwa wangu! Hayo yote ni mapito tu na ni njia halisi ya kuingia upenzini.......jipe muda, na uipe akili yako nafasi ya kutafakari vya muhimu zaidi! Usijiapize saana kwa jambo ambalo sio issue kwa uafueni wako kwa sasa.....just accept the reality and then move on, pole mwaya!!!! Hata kama umeumia vipi my dear, maisha lazima yaendelee!! May all the best be with you....
     
  20. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado upo au umededi? Kama umededi kawasalimie wenzio ambao hawajui maana ya mapenzi. Kama bado upo nipm nikushauri
     
Loading...