Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitomtambua Kikwete kuwa ni rais wa nchi yangu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzalendo80, Nov 8, 2010.

  1. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete anayeendekeza ufisadi na uongo simtambui kama rais wa Tanzania.
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hata yeye analijua hilo
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All of you (two) are next to me. I announced this on Monday. For this reason, sitamsikiliza Kikwete iwe live au kupitia katika chombo chochote cha habari mpaka 2015. Si rais wangu. Huu ni msiba kwangu na wachukia ufisadi.
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msiba huu sio wako peke yako, msiba huu ni kwa wale wazalendo wa nchi ya TANZANIA na wapenda maendeleo ya nchi yetu. Nawachukia mafisadi hasa wale ambae walioweka malsai yao mbele kuliko Taifa Letu. :A S angry:
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtambue tu maana ni nadra sana uchaguzi wa rais kubatilishwa! Mimi nashauri uanze kupeleka elimu ya uraia vijijini na maeneo ambayo watu bado majuha wa siasa!
     
  6. N

    NTWA PA MYAVE New Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtambue tu itakula kwako!!!!!!!!!!:nono::nono::nono::nono::nono:
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi pia simtambui kama raisi wa jmt
     
  8. M

    MBWEHA Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikwete ni Rahisi kwa CCM na rais wa jamhuri ya muungano wa tanzani kwani hana uwezo, sifa
     
  9. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    I'm put off from tv news, newspapers (except Mwanahalisi and Raia Mwema). Kikwete you have turned down the hope of the nation, you have deteriorated all good things expected in the country. You hate the nation and the people. Great liar, what do you think you are worth the cap?
     
  10. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtambue, msimtambue, Watanzania walio wengi wanamtambua, ndio maana wakamchagua kwa kura nyingi.
    Chaguo lao liheshimiwe!!!
     
  11. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshikaji acha masihara dola ni dola hata kama ya Uchafu ukitaka subiri ifike 2015 ndo uanze hizi. unakumbuka zanzibar CUF walijifanya hawamtambui karume nini kilitokea !!!!!!!!!!!!!! mwisho waliamua kumtambua tu leo wamesubiri jamaa ameukwaa umakamu wa pili wa rais sijui wa jamuhuri ya muungano au Zanzibar?????????/ Lakini the issue is mashindano ni mashindano aliyefunga goli anachukuwa point 3 awe amefunga kwa kichwa au kwa mkono cha maana goli limeingia.
     
  12. B

    Balozi mullar Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achane kupost upumbavu na chuki binafsi .eti hamtamtambua kikwete na aliapishwa tayari kama raisi.hv watu wengne wazima au akili zimeruka kdg.Mtake msitake JAKAYA MRISHO KIKWETE ni Rais kwa miaka mingne mi5
     
  13. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna hata mtu mwenye chuki binafsi na Kikwete, ukweli ni kwamba ameshindwa kuiongoza nchi yetu na sasa anataka kutawala kimabavu. Ushindi wa kimabavu na ujeuri juu, katika serikali yake iliyopita ufisadi ulikithiri mpaka huduma za jamii kudhorota na bei za bidhaa kupanda utafikiri hatuna serikali ya kukalipia hivyo vitu. Hilo ndio tatizo la kuwa na kiongozi fisadi anayeweka maslai yake mbele kuliko nchi. Ukweli unabakia palepale Kikwete ni Fisadi na hatoacha ufisadi wake yeye na wenzake wakina chenge na Lowassa:A S angry:
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini kale kajitu kwa kuiba kura kiboko yani tumepiga kelele mwezi mzima lakini kameiba...........................
    lakini ni vema tukatambue tuu ila rais ajaye tutayemweka tumshauri akafunge kakimaliza muda wake au mnaonaje wajumbe?
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete hatambuliki duniani na mbinguni.

    yupo yupo tu
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilishamkataa kama rais wangu siku tume ilipochakachua matokeo. Anayemtaka kama rais wake shauri yake. Silazimiki kumkubali.
     
  17. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja.....
     
  18. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu upo bongo au bara la pacific? Mbona ata juzi CuF walitoa tamko kuwa hawatakaa wamtambue karume kama rais mstaafu? Au uangalii vyombo makini vya habari?
     
  19. e

    emalau JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    I'm not proud of having a mediocre like Kikwete to be my president. Dr. Slaa is my president regardless of the election result !!
     
  20. N

    Ndeusoho Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiwa muungwana untakiwa uchangie kuleta mabadiliko. Njia pekee ni kushiriki katika kuleta hayo mabadiliko. Kama Rais aliyeko madarakani humtambui utachangiaje kuleta mabadiliko kwa nchi yako? Michango ya kila mtu ni muhimu katika kuleta maendeleo ya nchi na watu wake. tusifanye siasa kuwa chuki japo kitendo cha Tume ya Uchaguzi kimesababisha kuvurugika kwa hali ya hewa. Ushauri wangu ni kuwa tuendelee kutoa ushauri sahihi kwa Serikali kwa kumkubali Rais aliyeko madarakani kwa kipindi chake wakati tukijizatiti kwa ile Tanzania tunayoitaka. Shime tuungane wote kuavhana na chuki na sasa tuijenge nchi yetu. Tukisusa inaweza ikapelekwa pabaya zaidi na hao mafisadi.
     
Loading...