Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitokaa nipende shombe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Don, Apr 3, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka ilikuwa mnamo mwaka 2007 Ndipo tukio hili la kufedhehesha lilipomtokea ndugu yetu wa karibu,kwa jina mangi toka moshi(samahan cyo mangi wa jf) akiwa na umri wa miaka 26,alikuwa ndio kwanza kamaliza mwaka 1 katika kampuni fulani moro akiwa kama meneja mauzo alipoajiriwa baada ya kutoka chuo kikuu, katika kujishughulisha ndipoa alipofikia matombo na kukutana na huyu mtoto mchanganyiko wa rangi ya kibantu na kiarabu na umbo la kuvutia pasipo kasoro ya kuitwa mrembo,baada ya kuvutiwa nae ndipo alipoamua kumfunulia moyo wake kwa jinsi alivompenda,lahaula!

    Mungu si athumani bibie akamkubalia lakini kwa masharti ya kuingia kwenye ndoa na kubadili dini, mangi kwa kupenda bila hiyana akakubaliana na masharti na vigezo na taratibu za kutambulishana ili kufunga pingu za maisha zikaanza, mangi akarudi moshi na kuwaeleza ukweli lakini bahati mbaya wazazi wakawenga ngumu baada ya kuambiwa ni shombe na lazima abadili dini (watu kama hawa wanaitwa chasaka kwa chagga).

    mangi akaumiza akili ili aweze kupata lile tunda lake la maraha linalompeleka kuteseka na kuona pesa na cheo chake si thamani kitu, mangi aliamua kurudi moro na kumwelezea rafiki yake wa karibu hali halisi ndipo aliposhauriwa wacheze mchezo wa kimjini mjini ili waweze kumpata mutoto.

    Waliamua kwenda kukodi wazee wa mjini na kwenda nao huko matombo kwa mbwembwe nyingi wakitumia gharama kubwa ya msafara mkubwa wa magari na vitu vingine vya gharama kwa ajili ya wakwe, baada ya kupokelewa walitajiwa gharama ya mahari millioni 3 ambapo zilitolewa na wakaafikiana taratibu za kufunga pingu za maisha, haraka kamati iliundwa na taratibu zikaanza ambapo mangi aliulizwa mfukoni ana kianzio cha sh. Ngapi?

    Mangi alitoa kianzio cha millioni 4 pamoja na wanakamati ikafika millioni 22, hatimaye siku iliwadia ndipo msafara ukatoka moro mjini mpaka matombo kwa minajili ya kufungishwa ndoa, baada ya kufungishwa ndoa ndipo mangi alikabidhiwa mke na safari ikaanza akiwa na jina jipya la bin-mangi na mke,

    Baada ya kufika mjini na sherehe kumalizika ndipo walisindikizwa tayari kwa ajili ya mapumziko, wakiwa chumbani ndipo vituko vilipoanza pale bin-mangi alipotaka haki yake ya ndoa, mkewe alisingizia anaumwa na tumbo na hataki usumbufu, bin alivumilia na hatimaye usiku ukapita akiwa na mawazo mengi (kumbuka ndio kwanza alijua atapewa mchezo kutokana na masharti aliyopewa hapo mwanzo kuwa hadi ndoa).

    Kesho yake baada ya kuamka ndipo hali ilizidi kuwa mbaya na kuamua kwenda hospital kupima lakini hamna tatizo lililoonekana, baada ya kuzunguka sana ndipo alipopigiwa sim na wakwe zake wakimtaka mtoto wao wakamtibu kijadi wakiambatanisha na gharama ya sh. Laki saba.

    Bin alijikakamua na kuamua kuuza gari yake ili akamtibu mkewe kipenzi,wakwe walimwambia wanakwenda tanga kwa matibabu zaidi, kisicho riziki hakiliki pesa iliisha wakiwa tanga na bibie bila afadhali, mara kushtuka mangi alisimamishwa kazi na wakwe wakaamua wamrudishe matombo kwa uangalizi zaidi, hali ya mangi iliianza kuwa mbaya baada ya kuishiwa vibaya na kazi kufukuzwa.

    Bibie aliporudi hali yake ilikuwa safi na mangi alipata taarifa kuwa ni mchezo alichezewa, aliumia sana na kujutia nafsi yake ndipo alikata shauri la kurudi moshi.....

    ........*ITAENDELEA*.......
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni hadith?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    asiyesikia la mkuu. . .
     
  4. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Summarize daa kitabu?
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    stori yako inatufundisha nini?
     
  6. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asiesikia ka mkuuuuuuuuuuuuuuu
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ngoja nikipata kamuda ntaipitia kwa ukaribu
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmmm wa matombo noma alikuwa hajui?
     
  9. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [stori yako inatufundisha nini?] Siyo kila king'aacho ni dhahabu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huyo lazima atavunjwa guu lake huyo..
     
  11. n

    nipos Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni story nzuri inamafundisho
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmmh gazeti
     
  13. B

    Bigman 2012 Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its toooooooooooooooooooooooooooooooooo long!
     
  14. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    nlijua nai mangi mm ningeua mtu asee,sa ivi ungekuta nipo keko mbe.
     
  15. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa utunzi
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kahadithi katamu...hakuna mchaga ambaye anaweza kufanya kitu kama hicho, mbuzi kwenye gunia aisee...hapana wako makini sana, lazima ageonjeshwa tundi tuu kabla ya ndoa.
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    rangi huu hautupeleki popote......................nionavyo this is a case of racial stereotyping.................
     
  18. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ww hujielewi.sasa huowi shombo kwa ajili ya hivi vituko?kwa hyo ukikutana na mmatumbi mwenzio mwenye ujinga km huo unaoa sio
     
  19. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Si ndio hapo sasa..
     
Loading...