Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitoisahau hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pdidy, Jun 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani yaani nikiona mke wangu amekasirishwa na kitu basi hii picha inatuliwaza sana
    huwa namwambia na sisi ipo siku mmoja wetu atakuwa akila usingizini kwenye mkutano kama hivi akimuwaza mwenzake basi akicheka yaani kinachofwata namwachia wanandoa
    sitoishahu hii picha

    [​IMG]
     
  2. a

    andry surlbaran Senior Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha upompompo tu wa ngeleja sijui mikono hapo ilikua inafanya nini
     
  3. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK anajitaidi saaaaanaaa, wa chini yake ndo wanamuangusha kama uyo jamaa.. bado kidogo atamuangukia mwenzake..
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Ila jk lijanja umeona lilivyoweka 4 ili jamaa akianguka asimtie aibu kwenda chinianaangukia mguuni mwake sasa
    na we ngeleja salma aangukie mguuni na wewe unalala mpaka mzee anapiga 4 sabbabu yako embu badilika mzee wa ridosymbi
     
  5. Dr-of-three-Phd

    Dr-of-three-Phd Senior Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa umenena, lakini baba lazima umwadhibu mtoto asiyekutii anaye kuaibisha kwa watu! vinginevyo na wewe utafanana na wao kwa uzembe, kwa utii, kwa kuaibisha!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Kwa hili lazima wale posho zinazotokana na kodi yako.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mzee wa madesa ndioamenichekesha zaidi.
     
  8. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
  9. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oyaa, amka mwanangu, huoni unaniaibisha? Cheki kama nawe una desa uzugezuge basi. Hata mimi nna usingizi pia!
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    moblaze,iyo ya kweli au fotoshop? Mh! Jk alale mpaka ainame ivo? Dah! Hapana,iyo aibu!
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Patamu hapo,mtu kazimika mzimamzima.
     
  12. p

    pat john JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio maana mgao wa umeme kamwe hautokuwa historia.
     
  13. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mkuu GSANA, ni real..sijui wanachoka nini wakati full time wanakula A/C. sijui sisi walala hoi inakuaje????????
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hapo alikuwa anaota ndoto kabisa.
     
  15. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ngeleja, nafikiri kwa ushauri tu angeomba ahamishwe ile wizara ili tupime utendaji wake. Inawezekana ni mchapa kazi mzuri ila emawekwa sehemu ambayo ni ngumu kuweza kuonyesha uwezo wake. Ni sawa na kumpanga Kaseja kucheza number 9, kama sio mzoefu atashindwa kucheza vizuri. Ningeshauri Ngeleja aende Wizara ya Ujenzi, na Mzee Magufuli tumlete pale Nishati na Madini tuone kama uozo uko kwa Ngeleja au ni Wizara husika.
     
  16. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona kama wote wanlala vilee!! Ah wansinzia vilee, au macho yangu tu?
     
  17. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani watu wanawajadili wao namna ya kuwakwamua ktk umaskini lakini wanaojadiliwa wameuchapa usingizi!!Sijui wabongo tutazinduka lini jamani.yaani unawasha ndege ya raisi hadi huko ili mkalale mkutanoni???Kweli serikali ya ccm imelala.ni aibu tupu
     
  18. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote hao wa kwenu,huoni mizungu ilivyo makini kufuatilia mkutano,hivi kutolala nako hadi uwe na fedha za kigeni jama
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ZzzZZzzz!!!!!!...
     
  20. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    266472_157303544338087_100001753261190_364445_452106_o.jpg

    na hiyo je mkuu?
     
Loading...