Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitoi tena 'like' mpaka...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Apr 9, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha haaaaaaaa!!! Haya punguza hasira mkuu. Nimeshakugongea moja.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mikwara tu hii, isikutishe wala nini. Ndo mjitahidi sasa kuziongeza-ongeza ili zioane ndo mpate zangu.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbona wewe tofauti ya tens tu unalalamika?
    wengine tofauti ya thousands hawaoni ubaya.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nyerere alishasema kuwa wanaofanana ni wafu. Acha nilalamike bibie, wasilalamika wana yao.
     
  6. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aah Mwali taratibu...

    Wengine tunahusika hapo...
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili nalo neno, mkuu nimefuatilia watu wengi wana log in kwa kutumia simu hivyo kujikuta wanatumia sana mobile version ambayo haina option au kitufe cha like.

    Halafu kuna kasumba ya baadhi ya members fulani kutowapa like wenzao hata wataongea jambo gani la maana. Hii inaongezwa na ujuani wa JF members hasa wale maarufu!!!

    Mkuu kama wewe ni kajamba nani kama mimi lia tu ucheke huna mbavu kwikwi kwikwi kwikwi kwikwi heeeeeeeeeh!!!!!
     
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Andika basi post la uhakika nikugongee like. Ongea point please.
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, mchoyo huyooooooo! lol
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    me like it eeyooooo
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Like zinatokana na watu kupendezwa na ulichoandika...km ukiandika pumba nani ata like? Jichunguze then chukua hatua...
    Mi leo ntakupa like 5 kwa kuitoa avatal yako...
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nikipata computer to nitakugongea like za kutosha........
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    na wewe msomi wangu weka mambo
    vizuri acha uchoyo mkuu.

     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Yaani wewe Mamndenyi umeniandama na likes tokea siku nyingi. Haya ngoja nikugongee moja ili ufurahi.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    zamani nilikuwa napost pumba.
    Ila siku hizi nimejirekebisha, natema point kama mjukuu wa Nyerere vile.
    I swear...
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    niliwahi kugusia masuala ya familia humu ndani. Watu wakakana tena kwa herufi kubwa, mimi ni mnufaika wa hako kafamilia. Kama umechunguza kuna tabia ya kupotezea topic kisa tu aliyepost si maarufu, inaniuma sana. Hata likes nazo zina-flow kwa trend iyo hiyo!
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nenda jukwaa la michezo, kuna moja nimeweka kama wito wangu kwa washabiki wa Yanga Afrika, ningekupa link, ila niko mobile.
    Katazame kwanza hiyo afu uje na feedback...
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh mbona hapo juu umendika "......Manina"
    Au uliandika zamani?
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nimecheeeeeeeeeeka,bahati mbaya niko kwenye mobile la sivyo ningekutwanga li 'like' la nguvu mphamvu.
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kwani hiyo nayo pumba mkuu? Hebu itizame kwa jicho la ki-lus.inde afu uniambie umeona nini. Just take a closer look...
     
Loading...