Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitofahamu huwa ina mwisho siku zote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mr arsenal, May 29, 2012.

  1. m

    mr arsenal Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    haya yanayotokea leo hii zanzibar ni matokeo ya sitofahamu iliyokuwepo muda mrefu kuhusu huu muungano alafu leo ambapo tunapata hiyo fursa ya kutaka kujua eti wanatuambia hatutakiwi kuujadili muungano its none sense jamani.
     
  2. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanasita kutoa fursa wananchi watoe maoni kuhusu mustakabali wa muungano utafikiri wameshajua outcome
     
Loading...