Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Site kimara kilungule 5-7km kutoka morogoro road

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TRACE, Dec 31, 2009.

  1. TRACE

    TRACE Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Habarini wandugu.Nilibahatika kununua site hapo Kimara Kilungule na sasa imenishinda kwani nimepata mawazo ya kutafuta makazi Kigamboni na ninaiuza kwa yeyote aliye tayari.Ina ukubwa wa mita 20 kwa 25.Haina hati.Ni tambarare kabisa.Bei ni kuanzia 10milioni mazungumzo yapo.Mwenye nia namkaribiasha.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,566
    Likes Received: 1,622
    Trophy Points: 280
    Sababu za kuiuza
    kwa ushauri mwema

    itoe kwa kanisa lolote,hapo inaonekana hakuna kanisa karibu
    mungu amekutumia wewe kueneza injili yake
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    vipi ile barabara ya kutoka Segerea,Bonyokwa mpaka Kimara haipiti hapo?
     
  4. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sababu za kukiuza kaka...umesema kimekushinda...kiaje?? usikute kinamatatizo mengine...
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2010
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbona hakina hati mkuu? Serikali wamekataa kukupatia hati ama? Halmashauri wameshaona kuna uwezekano wa kupitisha Highway hapo au vipi?
     
Loading...