Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitasahau;yalikuwa mahaba mazito yenye maumivu mazito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jacaranda, May 8, 2012.

  1. J

    Jacaranda Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkasa huu nilisimuliwa na rafiki yangu nilipoenda kumtembelea hospitali miaka miwili iliyopita.Ni mkasa wa kweli ila ni watu wachache waliousikia na hata wale waliousikia wengi hawajui hasa nini kilitokea.Kwa sasa muhusika hayupo tena nchini anaishi kwenye nchi moja ulaya na ameamua kuchukua uraia wan chi hiyo.Nimemuomba sana kuandika kuhusu jambo ila kwa takriban miezi miwili mwanzoni alikataa ila baada ya kumsisitiza sana mwishoe ameniruhusu. .Nimejaribu kuandika kwa ufasaha kuhusu tukio lenyewe na kuficha baadhi ya mambo ili kuhakikisha natunza heshima yake naya ndugu zake.


    Pua zangu zilinusa Harufu nzuri kutoka bafuni alililokuwa anaoga,ilikuwa ni harufu ya marashi safi isiyokera pua na ambayo inaweza kukufanya utamani kuendelea kuinusa kwa siku nzima .Alipotoka bafuni alisimama katikati ya chumba kisha akaliachia taulo alilokuwa amejifunga, likadondoka chini na kumuacha mtupu.Akanifuata kwa mwendo wa bwembwe utafikiri yuko kwenye mashindano ya urembo,kila hatua aliyokuwa akiichukua ilikuwa ni kama ya mtu aliyekuwa akitafakari jinsi ya kutembea.


    Nywele zake ndefu ziliruka ruka na na kuufunika uso wake na kumfanya kukirudisha kichwa chake kwa nyuma ili kuziondoa nywele zilizokuwa zinayafunika macho yake .Mwanga hafifu wa taa ulimumulika na kumfanya aonekane mzuri mara mia zaidi ya Kim kardashian .Rangi ya ngozi yake ilikuwa ni ya chungwa toka usoni mpaka nyayoni, ukijumlisha na nywele zake usingekuwa na shaka kusema ni mtu mwenye asili ya latin America .Matiti yake yalikuwa na ukubwa wa wastani ila yamevimba vizuri na kukipamba kifua chake vyema,matiti yake na urefu wake ulikuwa ni mithili ya Nyomi Branx” Jacaranda Unamfahamu Nyomi Branx ” akanitupia swali huku akinitazama usoni .Nikatikisa kichwa kuashiria kuwa simfahamu.”Ni mchezaji porn nenda kamtafute kwenye mtandao utagundua ninachokisema”Kiuno chake kilikuwa kimebeba wowo safi na kulifanya umbo lake kuwa kama namba nane.Jacaranda sijawahi kuona mwanamke mzuri zaidi yake na kamwe sitaona


    Alipofika kitandani aliipitisha mikono yake shingoni mwangu kisha akakaa kwenye mapaja yangu na kuupeleka ulimi wake ndani ya tundu la sikio langu, kama mtu atafutae kitu fulani ulimi wake ukaanza kutalii kwenye sikio langu.Jambo hilo lilisababisha kitu kama shoti kilichoanzia kwenye utosi wa kichwa changu na kisha kusafiri mpaka chini ya nyayo za miguu yangu .Wakati huo midomo yangu ilikuwa inanyonya chuchu zake kisha taratibu nikashusha midomo yangu mpaka kitovuni mwake nikakutana na kipini ambacho kilikuwa kimeundwa na madini ya Tanzanite.Nilipouweka ulimi kwenye kitovu chake alianza kupumua kwa kasi kama mwanariadha aliye kwenye marathon .


    Akaiteremsha mikono yake mpaka katikati ya mapaja yangu akakutana na uume wangu ambao ulikuwa umesimama utafikiri nguzo zilizobeba nyumba yenye ghorofa mia moja kitendo hicho kilinifanya nihisi kama damu imeshindwa kwenda ubongoni mwangu.Uwezi kuamini Jacaranda kwa muda ule ungeniuliza moja kujumlisha moja nisingeweza kujua jibu lake. basi alipoona mikono yake imefanya kazi kwa ufanisi mkubwa akakishusha kinywa chake mpaka mapajani mwangu na midomo yake ikazama kwenye nyeti zangu aaaah kitendo hicho kilisababisha miguu yangu ipate ganzi na kuifanya icheze cheze utafikiri imepigwa shoti .

    Wakati nikiwa kwenye dimbwi la raha ghafla nikasikia kama kisu kikali kimezipitia nyeti zangu.Nikahisi maumivu makali ambayo yalisabisha nipige kelele kwa sauti ya juu.Nilipomungalia Yule msichana niligundua meno yake yamerefuka nakua kama ya simba na macho yake yalikuwa yanatoa mwanga kama tochi.Midomo na mikono yake ilikuwa imejaa damu. Nikapigwa na butwaa nisijue nini cha kufanya.Damu nyingi zilikuwa zinatoka katikati ya mapaja yangu na kufanya dimbwi sehem niliyokuwa nimelala .Nikajihisi nguvu zinanishia nikajaribu kunyanyua kinywa changu lakini nikashindwa,nikajihisi kizungu zungu huku macho yangu yakiona maluwe luwe .Msichana Yule alijiondoa toka kwenye maungo yangu, nilipomuangalia nilizidi kupigwa na butwaa alikuwa ameshikilia nyeti zangu mkononi mwake akizitafuna taratibu kama mtu atafunae kipande cha mshikaki.Nilipojiangalia mapajani mwangu hakukuwa na kitu zaidi ya kidonda kikubwa kilichojaa damu.Nikaishiwa nguvu nikahisi kichwa changu kimekuwa chepesi,giza likayafunika macho yangu na mwili wangu nikahisi kama unaelea angani.Nilipoamuka jambo la kwanza nikajiangalia mapajani ambapo nikakutana na bandeji ambazo zilikuwa zimefunika sehemu zangu za siri


    Najua utakuwa unajiuliza nilifikaje hapa hospitali na vipi ilikuwa ni hatima ya Yule msichana.Baadhi ya mambo nilisimuliwa na muhudum wa hoteli aliyenileta hapa ili mengi ya mambo yamebaki kuwa kitendawili kwangu mpaka leo, hasa kuhusu Yule msichana.Ila mambo yalikuwa hivi………………… Tutaendelea
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    raha ya story ni uimalizie,ikiwa nusu tu,huwa hainogi.ila imekaa kama hadithi za alfu lela ulela
     
  3. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh aisee its weird
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo ni true story love story drama thriller au ni horror...??!!
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipande cha movie ya ki-nigeria!
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwe, inaogopesha though ilianza vzur mh
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi nimesoma kidogo nivyoona to much details nikajua haiishi, nilivyoshuka chini na kukutana na itaendelea; hamu imeisha!
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Kumbe jini
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Stori za kumuambia msichana zima taa, akanyoosha mkono from the bed to the wall switch. Nahisi they kept my bros from sex for a while
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Jamani hii si ndio ile hadithi ya ua jekundu??
     
  12. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,322
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Tragedy
     
  13. S

    Starn JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi story za shigongo
     
  14. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    ngoja nikavute fegi kwanza
     
  15. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nakusubiri nione itakuwaje
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hadithi njoo, uongo njoo, utamu kolea..
     
  17. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,899
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    hadithi km za kwny magazeti ya bongo zamani zileeeee
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tena nakumbuka mwanamke wa ile movie yeye alikuwa anatumia kisu kuzikata
     
  19. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ni nzuri sema hakuimalizia...

    Na Jacaranda amevaa tu uhusika wa huyo "victim"...
     
  20. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nyomi Branx" Jacaranda Unamfahamu Nyomi Branx "hahahahaha Aiseee ninamfahamu si yule dada wa cinema za naniliiiii haha,,Umejitahidi kutunga bro
     
Loading...