Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitasahau Special Thread

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Nov 29, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amani iwe nanyi wana JF
    Ni kitu/ vitu gani ambavyo vimewahi kukutokea katika maisha yako katika umri wowote vya kufurahisha au kukuhuzunisha ,kitu ambacho mwenyewe

    ukikumbuka unajikuta unacheka sana ,unatabasamu ,ama unahuzunika mwenyewe …

    Hebu tu….chit- chat hapa!


    Nawasilisha

    FL
    :A S-coffee:
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    The Death Of My Beloved Father...nakumbuka siku, saa, tarehe, sehemu na tukio lenyewe and the worse part is i saw how the death happened.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mi naomba nikuPM kitu kilichonipata ambacho siwezi kukiweka hapa hadharani...Ni cha kushangaza na utata mno!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Nikiwa darasa la saba mwalimu akawa anafundisha nishati. Akasema mwanga ni nishati inayotuwezesha kuona, nikamuuliza giza ni nini? Nilikula fimbo za kutosha.
    Nikiwa sekondari nilimuuliza mwalimu mkuu, dagaa kwa kiingereza anaitwaje, nikapewa suspension ya mwezi mzima.
    Walimu wa shule za upe na za kata hatari kabisa
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Goosh!
    Too Bad!
    Hope this was a very alien situation!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    ni PM na mimi pia
     
  7. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nilipo mfumania mwenzangu akiwa na mwenzake wa jinsia moja
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    pole sana, kwa namna ulivyo elezea hakika huto sahau kamwe. Mungu akufute kila chozi, akupe faraja na neema pia. Mungu ampumzishe kwa amani.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    mwenzako ndo alikuwa ana Devidiwa Cameruniwa?
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    PJ dah..acha tu sijui hata kwanini nime-comment kwenye hii topic
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Atu PM wooote.......
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nilopokoswakoswa kwa kufananishwa kwenye ugoni
     
  13. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wkt nakaribia nilisikia harufu ya kinyesi nikawa najiuliza kimetoka wapi salale kumbe kamshikisha ukuta mme mwenzie sitaki kukumbuka kabisa
     
  14. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kha! Pole sana aisee
     
  15. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nalia kwanza ndo nitoe kisa changu..wewe mbona hujasema cha kwako??
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Da acha tu mkuu ni nomaaa usiombeee 2007 I can't 4get dat year
     
  17. Julieth Ms

    Julieth Ms Senior Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana hii dunia mmmh iache kama ilivyo
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    oooh Pole sana TF mkwe wangu na imani ulikuwa katika kipindi kigumu sana mwenyezi mungu aendelee kukupa nguvu na ujasiri ,
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    hahaha shemeji langu acha visa Nimeku PM check in box

    hii itakuwa kwa isani ya watu wa..... kwetu kule
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bujibuji na vituko vyako ...te te tehh hebu niwekee kingine cha ukubwani bathi
     
Loading...