Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitasahau...na wewe nipe yako!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by jockey emmanuel, Nov 8, 2011.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni asubuhi njema naamka najiandaa kwa ajili ya masomo yangu ya kawaida...ni jumatatu nyingine ambapo nipo ktk mfungo kwa ajili ya vitu fulani vinavyo husu maisha yangu.sina hili wala lile...tukiwa assembly narudi hadi mwisho kabisa wa mstari na kuanza kuwapa hi masela viranja nikiwa mmojawao.best yangu kiranja ananivuta pembeni na kuni uliza,"hivi unajua kwanini hukutajwa kwenye the new government ya xcul?" namjibu,"nijulie wap?nipe umbea vp naona health prefects wota hatujatajwa..."....ananipa mchapo kuwa kumbe sisi tunasaidia tu hatufai ni IRRESPONCBO KABISA,moyo ulipasuka kwa kile nilichokisikia,skutaka kuamini...jamani mashuka ya sickbay nimefua hadi sabuni imeniishia naanza kuomba kwa wenzangu,nashinda jikoni kusubiria wagonjwa ili niwachukulie food napoteza muda mwingi sana kwani wanachelewa,nawachukulia food tea break,lunch na dinner halafu the so-called wateva wananiita mi nani?haiwezekani!yani wanajamvi nilipata hacra za kuua m2,...nkasema leo naenda kuongea hadi shule mimi sasa bac nifukuzwe tu yaishe lkn sio kuniita irresponcbo.NKAENDA HADI ADMIN,hasira kama mbogo aliyejeruhiwa!bahati nzuri nkakutana na ticha flani best yangu sana,akaniita kwa upole na kunikalisha chini,"tatizo nini tena my dia student?",...nkaflow pale mwanzo mwisho machozi yakinitoka kama chemchem za maji.akanipa somo la ukwee akisema,"achana nao,we ol knw dat ua responcbo.tek tym 2 study acha kupoteza muda.we want to c u shinning again lyk b4..hv hujaona kuwa jina lako lishaanza kupotea midomoni mwa watu?lirudishe tena,do wonders in ur tahossa exams.i love you xo much n i knw dat u are the best student.lyf goz on my dear,4get abt them focus on ur studiz n get as many tahossa awards as pocbo then u wil astonish them"..nilitoka pale na ujasiri mwingi hakika nikielekea darasani kusoma ili kuhakikisha kwamba i show them that im responcbo n return the fame of my name as the kipanga!...nambie nawe kipi ulichowahi kupitia ukiwa kazini,shuleni ama kokote pale kilichokupa hacra za kunyonyoa mtu vinyweleo?
     
  2. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hujavuta bange kweli wewe?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Acha wewe mambo niliyopitia ni so acha usinikumbushe yani mpaka sasa nipo via mobile namshukuru mungu sana ni misukosuko mikubwa sana niliyopitia.......
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Toa kisa chako dada..
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uandishi gani sasa huu??...
    Kabla hujaandika ni bora ujipange..
    Au umeikuta mwenye PC kaenda dukani?
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mod, peleka facebook hii.haitufai kwa magret thinker.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    makubwa????????
     
  8. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    crap!!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    High skul! Tupe matokeo ya mtihani kwanza basi.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hivi siku hizi huwa wanapewa vile vyeti vinaitwa leaving certificate??......sijajua kazi yake ilikuwa nini mimi.
    Anyway, sijawahi kupata kazi kwa kutumia certificate yangu yeyote.....elimu ni uwezo, sio cheti...ukishuka nondo watu wanajua hiki kichwa sio lazima waone makaratasi....damn.
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    puliza puliza Mr.Jockey puliza.Nalog off
     
  12. howard

    howard Senior Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna watu wamepinda kweli maswali gani haya?mbavu zangu mie...... mtu kakupa experience yake maishani tuuuu
     
  13. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Ngoja tu nikusaidie maana umenikumbusha jinsi nilivyokula hela za ada halafu
    siku zile si unajua fedha tulikuwa tunapewa mkononi yaani si kama siku hizi.
    Duh! Utaratibu ukabadilika pale shuleni tukaanza kula kwa kutumia Meal card yaani
    kama hujalipa hupewi ......... Ilikuwa balaa! yaani EPA nilianza mimi maana jinsi
    nilivyofoji hiyo meal card si mchezo ni ZAIDI YA EPA.

    We vipi hujawahi kula ADA?
     
Loading...