Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitasahau MV. Bukoba kitabu kinachouponda utawala wa Mkapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimeo, Mar 15, 2012.

  1. K

    Kimeo Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wiki iliyopita nilikutana na kitabu kimeandikwa Sitasahau Mv.Bukoba hapa katika maktaba ya chuo(UDSM) mwanzoni nilifikiri ni kama vitabu vya shigongo.nikapata mstuko kidogo,shigongo na maktaba ya chuo kikuu wapi na wapi.anyway nikadhani labda wanakifanyia utafiti.

    Anyway nikakichukua nakuanza kukisoma.mungu wangu!niliyoyakuta mle ndani ni tofauti ni mtizamo wangu wa awali,kumbei madongo kwa utwala wa mkapa kwa namna walivyo chemka katika kushughulikia ajali ya mv.bukoba na ufisadi uiombatana na ile ajali,kimsingi kitabu hiki kinasikitisha na kuamsha madonda hasa kwetu sie tunaotokea kagera.kinaliza,kinachekesha na kutekenya bongo zetu,nakugundua pia miongoni ya watu wallondika utangulizi ni Prof.Haroub Othman,mwalimu wangu makini.

    sina hakika kama mwandishi wa kitabu hiki alikitoa kipindi mkapa yupo madarakani,kama alikitoa wakati huo basi sasahivi atakua ni mkimbizi ama hatunae tena duniani.

    Kumbe ufisadi haukuanza leo,kama ofisi ya waziri mkuu inaweza ikamlipa mtu kama vile amefariki na kumbe yupo hai,inasikitisha,kuna double payment nyingi sana kumbe zilifanyika,shemeji yangu wa kanyigo alilipwa kama alienusurika,lakini jina lake likaonekana limelipwa tena kama marehemu!mh,hiki kitabu kimeniamsha
     
  2. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba unipe details zake nikitafute madukani kama kipo. nakihitaji sana.
     
  3. K

    Kimeo Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mlimani (Udsm)bookshop au kuna jamaa anaiambia pale mlimani city kipo pia
     
  4. l

    lumimwandelile Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    uchungu ulioje kukumbuka ile ajali
     
  5. B

    Bobu Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mwandishi wa hicho kitabu yuko hai na amekuwa akihojia na redio mbalimbali kila mwaka inapofika siku iliyozama MV Bukoba coz ni kati ya walionusurika. Kiukweli amekiandika vyema sana
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Da itabidi nikitafute hicho kitabu nakumbuka mara ya mwisho nilimsikia yule jamaa aliandika kitabu anahojiwa na kibonde na gadner kwenye jahazi nafikiri ilikua btn July----Nov 2010
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    hayo ni kati ya mauaji aliyofanya ben mkapa,
    nililia sana wakati wa ile meli. R.I.P. all.
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Nilikua mdogo ila msiba ulinigusa sana,Bukoba ilikua majonzi matupu..tukachula muno twatongya..da!
     
  9. K

    Kimeo Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    elimu yetu ingekua sio ya shule za kata,hiki kitabu kinasifa kabisa ya kuingizwa katika mitaala yetu ya elimu na hasa kidato cha nne ama cha tano na sita,kuliko kumezeshwa hadithi za kufikirika ilhali tunacho kisa cha kweli chenye maudhui ya kitanzania.
     
Loading...