Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitasahau hili asilani....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Papa Mopao, Mar 3, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kuna siku nilisikiliza Redio One kipindi cha mchana wa saa saba hivi,mtangazaji bila shaka alikuwa Masoud Masoud kama sikosei,kilikuwa ni kipindi cha wasikilizaji kupiga simu kituoni hapo(studioni),sasa kulikuwa na mtoto mdogo(maana nlikuwa nna wasiwasi kama alikuwa ni mtu mzima) alipiga simu kituoni na mazungumzo kati yao yalikuwa kama ifuatavyo;

    Mtangazaji: Haloo habari yako?
    Msikilizaji: Nzuri,shikamoo!
    Mtangazaji: Marhabaa! Kumbe wewe ni mtoto! Unasoma darasa la ngapi?
    Msikilizaji: La sita!
    Mtangazaji: Ok! Ngoje nikupe swali linaloendana na darasa lako, eeh?
    Msikilizaji: Ndiyo!
    Mtangazaji: Nitajie maana mbili za neno mbuzi?
    Msikilizaji: Mbuzi mnyama tunayemfuga..
    Mtangazaji: Eeenhe! Maana ya pili?
    Msikilizaji: Mama anamwambia mtu mbuuziii weeweee!!

    Nilicheka saaana siku hiyo na hata mtangazaji alicheka laivu redioni. Hiyo ilikuwa mwaka 2000! Kitu hiki kilikuwa cha ukweli kabisa.

    Je, kuna yeyote anayekumbuka kituko chochote aongezee hapa! Angalau tupate afya ya kucheka!
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mtoto Happy (4) alipotea na kuokotwa akapelekwa kituo cha ITV

    Yafuatayo ni mahojiano yake na mtangazaji

    Mtangazaji: Unaitwa nani ?
    Happy: naitwa Happy
    Mtangazaji: Baba yako anaitwa nani ?
    Happy: Baba Happy
    Mtangazaji: Na mama yako anaitwa nani?
    Happy: Mama Happy

    lakani kwa kuwa ilikuwa ni TV wazazi walipatikana hatimaye!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    ITV yetu ni kubwa kuliko ya akina Asumani!
     
Loading...