Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitasahau hii adhabu. Na wewe hutasahau ipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Old Moshi, Mar 30, 2012.

  1. O

    Old Moshi Senior Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari za mchana. Tukipokua wadogo hatukuruhusiwa kutumia mafuta ya taa. Siku moja kaka yangu aliwasha moto na mafuta ya taa bahati mbaya yakamwagika. Mama alipouliza nani ametumia mafuta, akanisingizia mimi. Nilipigwa sana hiyo siku na niliumia zaidi kwa sababu sio mimi niliyefanya hilo kosa.
    Na wewe mwenzangu ni adhabu gani ambayo hautaisahau
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Ya kushika masikio na kupiga push up shule.
     
  3. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nilichapwa siku ya Christmass, tena niko najiandaa kulala kwa kitu ambacho hata sikukielewa.
    Tena nikiwa mkubwa tu, dah nilisikitika sana.
     
  4. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    chuma mboga.
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mi na kaka yangu tulipanga kuiba maziwa nyumba, sasa kaka yangu akawa kachukua lichupa lililokuwa na maziwa( MTINDI) ile kufungua tu du!! kumbe yalikuwa na gas bwana yote yalipanda kwa kas ya ajab yakamwagika.

    Inshu alipokuja mama , kaka akaniambia niseme ni mimi nimeyamwaga na kwa sababu mi ni mdogo atanisamehe!!!!
    tabaaaaaaaaaaaaa usiombe kilichonopata nakijua mimi.
     
  6. O

    Old Moshi Senior Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    izo nimezifanya sana. Hasahasa kama huna namba, hujafagia au hujamwagilia bustani.
     
  7. O

    Old Moshi Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kumbe kaka zetu walikua na akili sawa
     
  8. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nilipopigwa kwa kosa la kumtania msichana kosa ambalo sikufanya. Kipindi hicho nilikuwa nasoma Madrasa. Mpaka leo yule Ustadh alienichapa viboko tunaishi nae mtaa mmoja,nikimuangalia ananikumbusha mbali sana.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!! Mimi ngoja ninyamaze maana ya kwangu ni makubwa kuliko.
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    kukaa bila kula siku nzima mana nilikataa kupika na nikaambiwa nioshe vyombo baada ya wenzangu kumaliza kupika.
    adhabu ya kukaa bila kula ni kubwa sana kwangu mana kukaa na njaa siwezi especial kama chakula kipo.
     
  11. sister

    sister JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    na kuna siku nilichezea kipigo kutoka kwa baba mpaka nikajikojolea hapo nilikuwa darasa la sita kisa sikuwa kwenye top ten darasani.
     
  12. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Auntie yangu alinisemelea kwa mama baada kunikuta nimepanda tena bila kujishikia ghorofani,tena nacheza nikiwa comfortable..

    Mama yangu hakuwahi kuwa mchapa watoto, ila aliporudi sasa,alinilamba mboko za ajabu na sitasahau maishani.. Maana na ukubwa wangu huu,ile sehemu nikiiangalia(ni maghorofa ya Kariakoo,Dar),naona kizunguzungu..
    Ni Mungu tu,vinginevyo,ninge-RIP kabisa!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kuokota maganda 250 ya juice aina ya Sunvita!(shule)

    Kulala sakafuni wenzako wakiwa wanaendelea na masomo darasani.

    Kuleta debe 5 za mbolea...na unaambiwa kesho..utajiju pa kuipata,shule yenyewe iko mjini
     
  14. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Kwangu we acha 2, nilipigwa mikanda ya ukweli na kisha nikafungwa mikono + karatasi ili niunguzwe mikono...Mungu c athumani mvua ikaniokoa...Ilikuwa kinyumbani nyumbani miaka ya 90.....
     
  15. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami nakumbuka kama yako, nilikosa mitihani wakati nipo form1, baba akanipiga na kuniambia ukalale hakuna kula usiku, na kesho yake hakunipa hela ya shule, ila c unajua wamama wana huruma, akanipa hela kisiri, i mic u mum, R.I.P
     
  16. S

    SI unit JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuruka kichurachura uwanja mzima. Kosa kuchelewa namba PS.
     
  17. O

    Old Moshi Senior Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii style ukichapwa lazima ukumbuke bibi mzaa bibi, maana yake nyama ya serikali inakua papendikula na bakora.
     
  18. O

    Old Moshi Senior Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hii style ukichapwa lazima ukumbuke bibi mzaa bibi, maana yake nyama ya serikali inakua papendikula na bakora.
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Yaweke hadharani kaka
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    nikiwa form six nilikata skirt mikawa kiminiiiiii hadi karibia kwenye k**** na ilikua ni tabia ya wasichana walio wengi pale shule kwasababu tulikua girls tupu, sasa makamu wa shule akanibamba koridoni nimevaa ile skirt looooh nilichimba mashimo sita ya taka na skrti nilinyang'anywa
     
Loading...