Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitarudia tena

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Nov 10, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwanajamvi wa jf kwa id yangu ya "COMPLICATOR2011" , moderator wamenipiga bann ya maisha kwa kosa ambalo sitaki kulitaja hapa. Kwa kupitia ID hii ya rafiki yangu nawaombeni sana tena sana sana modes mnisamehe sitarudia tena. Wanajamvi nisaidieni kuomba msamaha.
     
  2. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama ulitumia lugha chafu pumzika hatukuitaji kama ni jingine sema nikutathmini
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    pole sana....mi nakushauri usitende kosa tena....
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Pole, hope wamesikia ombi lako.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole kaka
     
  6. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Afu kama leo kuna thread umeanzisha ya bungeni?
    poleh, but kuwa muwazi we binti.
     
  7. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ban ni haki yako kiumbe usiye na haya weye
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,477
    Likes Received: 3,368
    Trophy Points: 280
    I hope wakati wa paole ukifika wanaweza kukujadili kwasababu umeonyesha uungwana kwa kutafuta namna ya kuungama na pia kwa kutolitaja kosa ulilofanya umeonyesha kuwa si mlalamishi na umelinda hadhi ya Mods.
    Hongera sana naamini utakuwa huru in no time.
     
  9. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,511
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Mmmh why this?
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    pole sana hakuna aliyekamilika. Nalog off
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Wakuu msameheni kiumbe wenu,
    kila aombae hupewa.
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna njia maalum za kukata rufaa mkuu.
    Naomba ugonge HAPA na utoe ombi lako.
     
  13. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Si unatumia ID tano wewe au?
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    I'd ya rafikiyo? Si mngeendelea kushare I'd hiyo kizalendo? Ama ungue nyingine tu. Manake hata wauaji huwa wanaomba wasamehewe kwa sababu wana familia etc lakini wakati wakiua hawakumfikiria marehemu wala familia yake,achia mbali familia yake mwenyewe.
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Pole sana ndg. BAN inauma sana. Naamini mod wamekuelewa.
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumai ombi lako limesikika na watakufikiria,vuta subira huku ukijifunza kutofanya tena kosa.
     
  17. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    asante sana, nakiri kweli sitarudia tena.
     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pole sana asee..! ila next time kua muangalifu hata kama watakusamehe mzeeiya
     
  19. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Do not complicate and mainly modes can lower the punishment. If they implement life punishment they are not far from you either, all the same.

    MODES releave this guy.

    Nawakilisha
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mashallah Mshiri kumbe ndivyo ilivyo hivi! modes naomba musikilize ombi la Mshiri ili jamaa atoke kifungoni.Nalog off
     
Loading...