Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitamsahau huyu beki Mholanzi!

Discussion in 'Sports' started by Papa Mopao, Apr 16, 2010.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Huyu beki enzi za uchezaji wake pale Man U,naona alikuwa beki makini na mwenye mvuto,sura yake kwa kweli ni tamu akiwa kazini ni nadra sana kukuta akismile kama wachezaji wengine.Kwa maoni yangu huyu ni the best beki ever katika historia ya soka na Netherland National Team!

    images.jpeg

    2.jpeg

    3.jpeg
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ah jap stam, kiboko yake alikuwa owen
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huyu aliwaambia kina Patrick Kluivert "...mnakosa penalt uwanjani bana...hizi tano tano na mie nipewe...", Rijkaard akampa, akenda kupiga akaipaisha hiyooooo...Italy wakabebana.
     
  4. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Lkn jamaa ana radha yake bwana hata akifanya makosa kuna vityko vya aina yake anavifanya nitakuja hapa na vituo ngoja nivikusanye alaf ntavidondosha hapa jamvini!
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Owen alikuwa anamkimbiza Garry Palister na si huyu kamanda.

    Ok well Stam atakumbukwa daima kwa kuwa alikuwa ktk ule ukuta uliotajwa kuwa ukuta bora kwa miaka 10 iliyopita.

    2. Cafu
    3. Maldini
    4. Stam
    5. Nesta...

    Yaani huo ukuta hata mzee mwanakijiji anaweza akakaa kipa na asifungwe.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,588
    Likes Received: 1,902
    Trophy Points: 280
    Hata Fergie alipomuuza badae alikuja kujuta sana sasa ni Scout wa Man United uko Holland
     
  7. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Niliipenda safu ya ulinzi wa Man U mwaka 1999 sabu ya Jaap Stam! Hata ligi ya UK leo hakuna kama huyu jamani.
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Apr 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    UNAJUA sTAM ALIKUA MTAMU ILE MBAYA , ILA ALIKUWA AKIELEWANA SANA NA BEKI MMOJA ALIKUA anaitwa Ronny Johnsen sasa ikatokea bahati mbaya sasa huyo kijana akaumia, ikabidi kijana mdogo wakati huo Wes Brown awe anacheza na mkongwe Stam huku golini kipa akiwa FabianBartez , hakika kulikua na vituko sana, ukikumbuka ndio nyakati za Man U kufungwa yale magoli ya kutegeana, maana Stam haongei, Bartez haongei , Wes Brown kijana wavitendo...hapo ndipo pale Fergie alipohisi kuwa Stam uwezo wake ulifika mwisho .....akamuuza.
     
Loading...