Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitakuwa jamvini kwa muda!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Son of Man, Apr 21, 2011.

  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,967
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Wapendwa wana JF, Niwataarifu tu kuwa sitakuwa hewani hapa jamvini kwa muda wa siku chache.

    Hii ni kutokana na hizi sikukuu tatu za pasaka tunakuwa busy sana jamani. Nitarudi jumatatu kama mchana hivi.

    Nitalikosa jamvi na wanajamvi, nawapenda sana wote tunaopingana na tunaosupportiana. Wiselady mamangu nitakukosa sana tu, kupeng'e, pakajimmy my bro, invisible mwalimu wa nidhamu, melo my bro, rev fr masanilo najua utakuwa busy km mimi, mariaroza dadangu mpendwa, maty best friend, mzizi mkavu my buddy, Dena Amsi hata facebook nimekugoogle bila mafanikio, ex paster, gavana my friend, Babu ataka kusema mzee wa busara.
    Mzee mwanakijiji, na wengine wengi nawapenda sana!

    Mbarikiwe sana. Mungu ni mwema na anatutia nguvu kwasababu ana haja nasi bila kujali tofauti zetu kiimani na kimatendo!

    Genekai!
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Je ushapata mbuzi au kondoo wa kuchinja Pasaka?

    Nakutakia Mapumziko ya amani mkuu.
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahah huyo atakwua anachinda Mbuzi katoriki! lol. Mapumziko mema. Enjoy. HAPPY EASTER
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    [​IMG]




    I will mic you too G!




     
Loading...