Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki wa kike...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Museven, Jun 17, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nina watoto 2 wa kiume na nilishapeleka request kwa Sir God anipe mtoto wa kike lakini kwa haya niliyoona leo, nawaza kuwithdral request yangu! Imekaa hivi:

    Jirani yangu ana binti (ni mwanafunzi wa sekondari). Jirani huyu na mkewe wanajitahidi sana kumlea binti yao kimaadili lakini kumbe binti "analiwa" na kavulana fulani mtaa wa pili. Leo asubuhi Mama yake kaenda kanisani misa ya kwanza, akamuacha bintiye nyumbani na baba yake. Kumbe leo alikumbuka kukunwa lakini akashindwa namna ya kumtoroka baba yake. Alichofanya, alijiandaa vizuri ati anaenda misa ya pili. Na akawahi ili afike kanisani kabla hawajatoka misa ya kwanza. Kwa kuwa anajua mama hupenda kukaa benchi gani kanisani, akaenda kukaa benchi la mbele yake ili mama amwone, na kweli mama akamwona. Mama alitoka kanisani na kurudi nyumbani akijua binti anasali misa ya pili kwa kuwa alimwona. Kumbe huku nyuma binti alikuwa anamchabo mama anakoishilia. Akachomoka zake na kwenda kukunwa. Hivi ninavyoandika, demu ana kama saa 1:30 ghetoni kwa dogo!Jamani waungwana, kuna ubaya kama nikiwithdraw ombi langu la kupata mtoto wa kike? Maana nahisi yatanikuta kama haya! Inauma sana wazazi!
     
  2. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usi withdraw mkuu. Mtangulize Mungu ktk kila jambo. Sio wote wako hivo, unaweza pata aliyetulia vizuri. Siku hizi life is a two way traffic, hata wa kiume anaweza kukuzingua ukakufuru.
     
  3. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kilichoumbwa kwa ajili ya kuliwa lazma kiliwe!!!endelea na maombi mungu akujalie upate mtoto wa kike,na ongeza katika maombi yako,mungu amuongoze mtoto wako huyo na amuepushe na kukunwa kabla ya ndoa,(jitahidi katika malezi na mavazi ya mtoto wako mtarajiwa)mambo yote yatakuwa poa
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mbona hata wa kiume wanatafunwa siku hizi,wachunge wanao wa kiume vizuri.
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hao wakiume wakiwa mashoga? malezi ni changamoto na haijalishi una watoto wa kike au wa kiume.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwani hao watoto wa kike wanajikuna wenyewe?? acheni nature ichukue mkondo wake.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    wewe umejuaje mazungumzo kati ya baba na mwanae? maana unavyotoa maelezo ni kama ulikuwepo
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    wakati ukiomba kuwithdraw ombi lako, jiulize hao watoto wako wa kiume unawaleaje?
    Usije ukajikuta unakufuru...
    Muombe Mungu akupe hekima ya kulea watoto wako hao wakiume....wanaweza kugeuka kufanya mambo ya ajabu ukatamani watoto wakike.........

    Kwenye malezi muombe Mungu hekima, ombea watoto wako pia....
     
  9. M

    Museven JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nature ichukue mkondo unaokubalika kijamii Bwn! Kama we mzazi wa binti huyo inauma mno!
     
  10. M

    Museven JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sikatai kuliwa. Issue ni: kinaliwa wakati gani? na nani? kwa utaratibu upi?
     
  11. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aaaaaahhhh kaka nature haina mkondo wala taratibu. .....acha kumtolea jicho mtoto wa mwenzio ......mkubwa mwenzio
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,998
    Trophy Points: 280
    withdraw tu baba nannhii..kulea mtot wa kike tabu sana
    au mwambie sir god akupe ka kike ka mwisho mwisho
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    muhimu hapo ni kumpa elimu mtoto wako mbinu za ku-practice safe sex, huezi kuzuia mvua kunyesha.
     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wabongo tunapenda tu udaku udaku,haka ka thread kamewekwa nau nau!ny ndo bongo yetu.Mku,ako ka binti kamekosea sana usishang'ae leo leo kitu kinapandikizwa o nyumbani kinanuka,coz kametumia mwanvuli wa kwenda Kusifu na Kuabudu tena kameingia mpaka chechi,kumbe ni zuga!Bora hata kasingeenda kanisanii.KANA PEPO HAKO.Usiwithdraw mku,bora awepo afanye ivyo anaweza badilika,kuliko kutokuwepo kabisaa.Ushauri:Ebu kashauri kasirudie tena,mbaya zaidi J2!au muite mushua akakanye
     
  15. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umeonaeeh
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh, watoto wa kike tabu sana i remember when I was 16, kuna kabinti nilikua nakatafuna kila jumamosi saa 9 tena chumbani kwake maana mother wake alikua mtu wa vikao kila hiyo siku na dingi wake alikua mkoa mwingine kabisa.... Ni aibu sana hivi vibinti mkuu nakushauri omba upate hicho kibinti ukijengee mazingira ya urafiki na usiwe mkali kwake hapo itakua kujua kama kuna kitu tofauti kimetokea kwa binti yako ghafula
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Aisee hivi huyo mkeo mlianzana vipi? Mkeo na yeye si alikuwa binti wa watu? Siku uliyompata hakuwa ametoroka nyumbani?
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usiwithdrawal your request, imeumbiwa kazi hiyo baada ya kupee
     
  19. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  20. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
Loading...