Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki Tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Power G, Sep 12, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapenzi wa JF, nimeamua kushare nanyi kisa hiki cha ukweli kuhusu yale yaliyonisibu usiku wa kuamkia leo. Nimekuwa na huyu mchumba wangu kwa zaidi ya miaka 2 sasa. Ni kijana msomi, mtanashati anayetokea moja ya mikoa ya kanda ya ziwa. Kwa muda mrefu mchumba amekuwa akiniomba tuonje 'tunda la kati' nikawa namtolea nje kwamba wakati wake bado. Jana usiku mchumba aliniita kwake, nilipofika aliomba kuonja tunda, nami nikaone nisimkatalie ili nami niionje hiyo raha nitakayokutana nayo hapo baadaye akishakuwa hubby wangu.


    Cha kusikitisha na ambacho kimenifanya niamue kwamba sitaki tena ni kwamba jamaa linatwanga ovyo ovyo utadhani linafukuzwa. Kwa kweli sikuiona hiyo raha niliyoitegemea hata kidogo. Kibaya zaidi jamaa limening'ata "chakula ya mtoto" hadi kuniachia majeraha makubwa. Asubuhi hii nimeamkia kwenda hospital mwananyamala, daktari amekataa kunitibu anadai hadi niende na PF3. Nimeshindwa jinsi nitakavyoripoti polisi ili niipewe hiyo PF3. Jamani nipeni pole mwenzenu nateseka!
     
  2. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole sana yaliokukuta lkn unayo nafasi ya kutoa darasa kwa mwenza wako maana si kila kitu mtu anaumbwa anajua plz busara inaitajika.
     
  3. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hutaki tena tunda au uhusiano na huyo jamaa? Umekoma kweli, au ukipona utarudia tena? Na huyo jamaa itakuwaje? Huyu jamaa sijui ni wa Mara a.k.a Musoma? Mwanza, Shinyanga? Kagera? Ila "si ulitaka chai, iweje ulalamike..."
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea raha na wala siyo karaha niliyokutana nayo. Iwapo kwa siku moja tu ameniachia majeraha kiasi hicho, ikitokea tukaishi pamoja siku zote si nitakuwa majeraha mwili mzima kama mwizi? Huyu "ex-mchumba" ni mwenyeji wa moja ya mikoa uliyoitaja.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mh sasa kwani ilikuwa ugomvi?mpaka akurarue hivo?ilikuwa ni mara ya kwanza?lakini huwezi kwenda polisi since hakukubaka mydear!
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    hujawatendea haki!
     
  7. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Alikuwa amekupania sana,...pole
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    huyo ex mchumba alikuwa anajua kuwa ulikuwa bikra?au hujafanya kwa muda mrefu?(sijui kipi ni sahihi hapo)
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaaa.....Rara chini nikurenge.....
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ni bikra huyo mpe second chance
    huwezi mpima mtu kwa siku moja bwana
    keep trying1
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,514
    Likes Received: 3,843
    Trophy Points: 280
    wala sikupi pole!!!we una uzoefu wa huko nyuma??!!hivyo ndo huwa wanafanya wote,tuliana naye usihangaike,utazoea tu!!
     
  12. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli ilikuwa ni mara ya kwanza na nilidhani kuna raha ambayo wenzangu wanapata, kumbe maumivu matupu!!! Ngoja niuguze haya majeraha baadaye nitafute uwezekano wa kuwa mtawa, maana sitaki mateso ya aina hiyo yanipate tena.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hadi kukung'ata alifikaje huko?
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    fundisha mwenzio acha ubinafsi...sipati picha ungepewa ligwaride la kisukuma sijui ungekuwa u hali gani
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Muraaah amekurengaaaa........teh teh tehh
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    huyu ni Smile kabadili jina au ni pacha wa Smile
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole
    ila sidhani kwamba hiyo bad sex ya mara moja inatosha kumdisqualify mtu kabisa unless kuna matatizo mengine. Hivi how was you 1st day, were u the expert you are today? whatif huyo alokuanza angekutema kama unavyotaka kumtema huyu ungejisikiaje?

    nakushauri, ongea naye kwamba love making has to be slowly na inakuwa nzuri zaidi kama unakuwa unaisikilizia na si kula kwa pupa. mfundishe taratibu, asipofundishika ndipo uchukue hayo maamuzi unayotaka kuchukua.

    mwisho, sidhani kama hili lilifaa kuleta jamvini (kwa mtazamo wangu) unless unajisikia vyema kwa kumsagia huyo mwanaume aliyeshindwa kumeet your expectation; fikiria upande wa pili, mkaka aje humu na thread ya kumsagia mdada kuwa alikuwa na shimo kubwa au alikua anatoa harufu, nina imani nawe ungeshirikiana nami kumsema huyo mkaka asivyo na staha. So tuheshimiane na kusaidiana, kwani wote hatujazaliwa tunajua!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thax dada ni upuuzi tu huu..kwanza amezini ,haoni hata aibu..eti kangatwa angemla kabisa hicho kipochi..kiishe tuone atakuwa anasimulia nini
     
  19. K

    KENET JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama wewe unampenda ungemfundisha afanyaje ili usikie utamu.Nami mara ya kwanza nilipokutana na girl friend wangu alikuwa ni mwenyeji wa Songea nilikuwa sijui hata jinsi ya kufanya mapenzi vizuri.Nilichokuwa najua nikuchomeka na kuchomoa basi.Girl Friend wangu alinifundisha michezo yote inayotakiwa mkiwa kitandani.Japo siku ya kwanza tulikuwa tunaoneana aibu lakini kadiri siku zilivyokuwa zinakwenda nilikuja kuwa mtaalamu wa mambo hayo na kila mtu alifurahia tendo la ndoa kila tulipokuwa tunakutana.Hadi leo namshukuru sana japo hatukubahatika kuoana.
     
  20. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    lucymito,wewe huzini?ila jamani issue nyengine au labda mimi ni wa kizamani,kwangu mimi nisingeweza kuleta humu
     
Loading...