Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki tena sitaki...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magulumangu, Jan 6, 2011.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Leo nimeambiwa eti mie naiga kupenda(Mapenzi yangu eti ya Kichina), hivi kuna wanaoiga kupenda Jamani? Kuna mapenzi ya Kichina siku hizi?...Sasa nataka kuacha kupenda, Je, nifanyaje sasa kwa wife wangu?Nisipopenda ndo nimchukie au tuonane kama tupo tupo tuuuuuuuuuu?
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huwezi kuacha kupenda mzee..! ye mapenzi ya kichina kayajulia wapi? ah hiyo feki
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mapenzi fake si ndo ya KICHINA hayo mkuu au wewe unafikiria nini? Wewe ukiambiwa na mkeo una mapenzi fake utafanyaje sasa?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umemfanya nini mpaka akwambie hivyo?
     
  5. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utakuwa fake..... UNA-CHEAT KWENYE NDOA...
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo fake niliyomalizia nilimaanisha mpango mzima maneno uliyoambiwa...au anamaanisha huna mapenzi ya dhati
     
  7. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Prove km mie nachati...
     
  8. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijamfanya lolote, mie sijui tuu imekuwaje halafu alisema hilo neno katimua zake....nasubiri akirudi ndo labda ataniambia maana ya kusema hivyo ni nini...
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    hewala mkuu mie nilidhani anamaanisha hivyo lkn mbona mie nampenda kinoma tuuu?au anataka mambo ya maua maana mie sijawahi kununua ua na kumpa....
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh!Kweli ndoa ndoana!Yani mtu anakupa madongo hayo alafu anachapa mwendo?Pole!
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    hahahahahah lol kwa kweli unanichekeshaga sana na thread zako...
    wewe mmmhhh ngoja niwaze ntakujibu...
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Mama leo cha moto nimekiona, ni ule wakati wa asubuhi eti na mimi nataka kumwaga BUSU la asubuhi njema, kikatolewa kicheko cha UTAJIJU, halafi maneno yakaja, eti linajifanya linajua kupenda, MAPENZI YAKO YA KICHINA BABUUUU.......
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Halafu alisema eti hii 2011 babuuu hakuna mapenzi ya kichina, mmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhh siku hizi jamani ukikosea tu utasikia MCHINA...naugulia tuuu ndugu yangu...
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    hahahahahaah lol kabla sijakupa ushauri
    nataka kujua tu jana jioni uliangalia nini kwenye TV lol
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wimbo wa Bata ulipigwa kwa TV nikawa nauangalia kwa makini, au una maana gani tena wewe jamani?
     
  16. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ujue nilimpaga maua artificial siku ya mwaka mpya na xmass, akanusa harufu yake kumbe yamekaa kwa vumbi akakohoa ile mbaya, akasema ya KICHINA mie siyapendi?
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    mmmmmhhhh kwakweli unavituko sana tena sana lol..
    mmhh nadhani anasema unamapenzi ya KICHINA ..
    kwa sababu labda vitu unavyofanya kwake vinaoneka vya bandia....
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,683
    Trophy Points: 280
    hahahahhaahahah lol
    unajua mie nashindwa hata kukusaidia kwa sababu ya vichekesho vyako lol
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Heeeeeeeeeeee unajua ile siku ya 2011 ilipoanza nilikuwa kwenye mechi sasa ghafla nikastop na kuanza kushangilia mwaka mpya, huenda na hilo pia eti eeeehhhh?
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Afrodenzi toa msaada ujue kuambiwa na mapenzi ya kichina kimeniuma sana mimi, au kuna mapenzi gani nimpe jamani? Maana neno likiwa na ......china...mie silipendi sasa hivi...
     
Loading...