Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki tena nimuone

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Apolinary, Sep 6, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hello jf nilikuwa na glfriend toka january had hiv sasa lakini nilipolala naye ama 2lipo sex naye sina hamu tena ya kumuona hata sim yake siipokei tena sijui ni nini tatizo naomba wanasaikojia mnishauri kuhusu
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ulichokuwa unakitafuta umeshakipata hakuna jipya hapo, mengine unayajua mwenyewe.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio tabia za baadh ya wanaume hzo, mkuu tune yo mind kwa huyo girl kama kweli unampenda, na kwanini usipokee simu yake?
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    holy crap!
     
  5. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tatizo unalijua.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ungekuwa mwanaume usingefanya hivo wewe ni mwanaume suruali
     
  7. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    acha kuchezea mabint za watu!
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mwanaume suruali ndio yukoje?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ndo kama huyo mara moja tu nguvu kwishney
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tukushauri nini tena wakati ulikuwa unataka kulala naye tu???ungekuwa na mapenzi ya dhati kwake hata baada ya yote hayo ungeendelea kuwasiliana naye...vijana wa siku hizi mnanitia hasira kweli notion ya mapenzi ya dhati haipo kabisa mioyoni/vichwani mwenu.....
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,481
    Trophy Points: 280
    Mmmmh hii falsafa kali, yaaani umempendaaaaa weee hadi akakupa, then unamchukia, nadhani hujui tofauti ya kupenda na kutamani...sema ulikua unamtamani, bint kajitunza wee ukambembeleza bint kakuonea huruma asa ivi unakuja kutueleza mambo gani hapa? hivi huu ugirlfriend na uboifrendi umetoka wapi enzi hizi? Mungu atusaidie otherwise wanetu watakwisha, sina cha kukushauri maana hako kabinti nikadenti, labda ujipeleke polisi ukajisalimishe
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulienda na mategemeo makubwa na ulivyokuwa unafikiria kabla ya kusex na baada ya kusex umeona tofauti ndiyo maana unaonakama vile ulikosea njia.Lakini tune akili yako kuwa naye karibu mara kwa mara then utarudisha moyo na hamu kwake.
     
  13. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sijui kama ni ki2 gani kilitokea maana yaani nahisi kama ananighasighasi
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mlenge 'binduki' ya kichwa huyu.
    Ile manati yangu imekatika...
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />

    Mchafuzi tu wewe, sema ulitaka kuchovya tu basi.....
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    nini kilicho kuogopesha??
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / sio kweli na vile vile mimi sio mwanaume suruali wala mchafuzi
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Bebii kwani kasema tatizo ni nguvu? Mimi nimeelewa kuwa hana hamu tu ya kuendelea naye. Sasa tatizo kawa too brief... Yawezekana kuna kitu alikutana nacho na hakukitarajia then kikamuudhi.... Aweke maelezo ya kutosha maana haya mambo yapo unaweza kufuatilia mtu weeeeee then siku ya siku ukaishia kujuta kutokana na matarajio yako kutokutimizwa
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa umepatwa na nini, kama msichana wa watu kajitunza umemembeleza kaamua kukutunuku kosa lake ni nini? nakushauri mtafute muweke mambo sawa sababu atakuwa anajisikia vibaya sanasana, maybe hukuwa umempenda ulitamani akuvulie tu nguo, embu kuwa gentleman mfate muongee
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Swali zuri, Mtoa mada toa maelezo ya kutosha ulikutana na nini humo hata kukinai on the spot?
     
Loading...