Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki tena kutembea na mashorobaro - Wema Sepetu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jaluo_Nyeupe, Jan 29, 2012.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    BAADA ya matatizo ya mapenzi, hatimaye msanii Wema Sepetu, ameweka wazi kuwa hataki tena kutembea na masharobaro kwani mapenzi yao yanakuwa hayana malengo zaidi ya kuchezeana.

    Akizungumza hivi karibuni msanii huyu alisema kuwa msanii anayemfananisha na sharobaro ni aliyekuwa mpenzi wake Nassib Abdul ‘Diamond’, kwani endapo angekuwa hayuko hivyo basi anaamini mapenzi yao yangedumu kwa muda mrefu.

    Alisema kwa sasa anahitaji kutoka na mwanaume aliyemzidi umri kwani anaamini watu hao wanakuwa na mapenzi ya dhati tena hawana wivu kama watoto wadogo ambao muda wote hupenda kuwa karibu na wapenzi wao badala ya kufanya kazi.

    “Kila kitu kina muelekeo wake, mapenzi yangu mimi na Diamond yangeweza kudumu lakini kutokana na usharobaro alionao ndiyo uliosababisha yote yaliyotokea, na ndiyo maana nasema kwamba ni bora kutembea na mwanaume aliyekuzidi umri mnaweza kufika mbali,” alisema.

    Msanii huyu alisema hata hivyo ni bora afunge ndoa na mwanaume atakayempata ambaye anajua maana ya mapenzi kuliko kutembea na vijana wadogo ambao hawajui nini maana ya mapenzi na hawana muelekeo wa maisha.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Sorce?? Au Shigongo?
     
  3. Wakusini

    Wakusini Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwehu sana huyu na huyo copper wake(diamond) kutafuta umaarufu na utoto unawasumbua,atafute lizee limweke ndani kama mwenzie naniliu....
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mwanaume gani anataka vilivyochakachuliwa!
     
  5. client3

    client3 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ...................sizitaki mbichi hizi............
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yamekua hayo tena! Na ile mimba iliishia wapi?
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maneno yamkosaji.
     
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Disadvantage ya ukahaba ni kwamba hupati nafasi ya kuchagua unayemtaka.
     
  9. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Anatembea nao wapi?
     
  10. n

    nyamchirago Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani achukue jitu ambalo limeisha chakaa atakae fanya hivyo ni mwanume mpuuzi
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nipeni namba yake huyo Mrembo...
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,056
    Trophy Points: 280
    Anatakiwa apewe darasa kali sana hasa la kuongea ....."kutembea"maana yake huwa anafanya biashara au ana maanisha mahusiano ya mapenzi?napata wakati mgumu sana na uwezo wa kujieleza wa Miss wetu wa zamani......sijui ilikuwaje kule sanya china kwenye kujibu maswali ya ufahamu wa vitu tele vya duaniani hapa!!!!
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asee, aje nimtulize pia
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    sorry to say this
    ameweka wazi yaani alikuwaa kibiashara zaidi sasa anaomba aingie kwenye mahusiano yenye muendelezo kamilifu
    hataki tena yale mambo ya kuchafuana na kupewa 50/100 usd ..ingawa too late jamani dadachanagu haka bagamoyo kalikuwa katamu asikwambie mtu thosedays mjomba anawauza kwa mapredeshe asiee mpaka wakagombana najoakate wakidanganywa kila mmoja mshindi....loh
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nipeni namba ya simu ya Wema sepetu.
    no comment.
     
  16. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndo anagundua leo? kiazi kweli huyu
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    This

    and this


    and then this


    Sasa umeamini mabushoke hawako barabarani hata humu humu tu wengi, nafikiri umesahau ile methali inayosema ukisema wa nini wenzio wakwambia tutampata linie?
     
  18. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hivi vitoto huwa vinatulizwa na ukimwi tu..........we endelea kuchezea hizo CD4 zikipungua ndio utatulia.
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    karibu sana kwa sisi sharo-less,zamu yetu sasa kukutumia!!!
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kakumbuka shuka kumekucha....
     
Loading...