Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki na wala sipendi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Power G, Aug 20, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna mabinti ambao mwisho wa mwezi ninapoamua kwenda kujipongeza kwa moja moto na moja baridi huwa wananizengea zengea mezani. Nikiwakaribisha wanaanza kuniita majina ya ajabu; mara 'honey', mara 'baby'. Mimi Jsaudi bado miezi 2 nistaafu kwa mujibu wa sheria (miaka 60), leo hii mtu anataka kunitapeli kwa kuniita 'baby'!! Ulishamuona baby gani ana wajukuu?? Naomba wanikome na wasindwe kwa jina la Yesu.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    baby anatambaaa,ungewauliza tu hvo...............ila nawe acha utoto ina maana huelewi wantaka nni
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kwani wapo humu mpk wasema wakukome
     
  4. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Humu hawakusikii labda nenda katoe hili tangazo kwenye media nyingine mfano kwenye tv, redio na magazetini.
     
  5. F

    Funge JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
     
  6. F

    Funge JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu wewe ni wa moja baridi moja moto, hao mabinti hawawezi kukukoma na kukushindwa kwa jina ulilotaja wewe, bali ni kwa jina la moja baridi, moja baridi tu.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ningekuwa sina uhakika kwamba wako humu nisingesemea humu. Baadhi wamo humu jamvini na baadhi ni mashoga zao. Inabidi wawafikishie ujumbe kwamba wakome kuniita 'baby' kama wananifunga nepi!!!
     
  8. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kuleta kwako mada kama hii kwa magreat thinker kunaonyesha kwamba wewe ni "baby", hao mabinti hawajakosea kabisa. How comes mzee wa miaka karibia 60, unashinda na kulala baa kila mwisho wa mwezi?
    Kama wanakuudhi sana si ubadili kijiwe? Mshenzi mkubwa wewe, modes mada za kipumbavu kama hizi zinaingiaje humu?
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ndo shida ya pombe za mwisho wa mwezi. wanakuona lofa. ungekuwa unaenda kunywa kila siku wangekuona umezoea hela wakakuheshimu. vumilia,ukishadaka mafao watakuita baby mwaka mzima hadi uishiwe then watakuacha upumue. mjini shule,pole babu!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    haya maneno kama mimi ndio mtoa mada nabadili id. Dah!
     
  11. D

    Dopas JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa jinsi ulivoleta hapa nadhani wapenda kuitwa hny na beb. vinginevyo wangeshakukoma... au labda unawaalika wanajf wakuite beb? Babu jiheshimu...
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    walinde uwapendao na fataki.
     
Loading...