Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nkurwa, Mar 13, 2012.

  1. n

    nkurwa Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jf kuna dada wa miaka 26 amenipenda ananihitaji kamapenzi nimemkatalia lakini kilasiku ananing'ang'anizia jamani nisaidieni nifanye nini?
     
  2. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh JF bana full burudani
    Umependwa unakuja kuuliza ufanye nini
    We si ni mtu mzima mwenye maamuzi na unayejua unatakiwa kufanya nini
    Chukua maamuzi na jipange na kama humpendi pia chukua maamuzi haraka
     
  3. L

    Lady G JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si umwambie tu No kigumu nn
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,528
    Trophy Points: 280
    amba ya huyo dada hapa
    kuna vidume vitakusaidia kukuondolea huo usumbufu
     
  5. sister

    sister JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mkubalie ili asiendelee kukung'ang'ania.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Duh . . .

    Ila kumbuka,
    Kupendwa ndio huku kupendwa kuheshimiwaaaa
    Sio wewe zumbukuku kutwa kiguu na njiaaaaa
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    Na wewe unampenda sema hujajijua na kujitambua unampenda kwa kiwango gani??

    Mfano itokee mwanaume mwenzako anakutongoza na kukutaka kimapenz anataka akugeuze wew kama mwanamke je kama wewe ni mwanaume rijal utakuja kuomba ushauri jamvin kwamba ukubali au ukatae??

    Kweli vijana wa leo mnavibweka kweli kweli kwa hiyo wadau wakikushauri negative na huku wewe mawazo yako ni positive utakubaliana nao??
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuu mwalike kwako ili umwambie kama humtaki
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Anataka hit n run au anataka kusettle?
     
  10. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Yaonekana nawe huna msimamo...akituma msg usijibu...akipiga simu usipokee...
     
  11. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    Kwanini umeuweka umri wake wazi,Is she too young or old to you?wewe binafsi unamchukuliaje?Kama haumpendi mwambie ukweli tu atakuelewa!!
     
  12. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wewe inaelekea unampenda kwasababu wadau wamekuomba namba yake ya simu ili wakusaidie kukuondolea usumbufu umekataa kuitoa, nasema hivyo kwasababu sijaiona. Kama humtaki muambie ukweli kwa busara sio kishari kwasababu kupendwa na kutamkiwa wazi kwa wanaume ni nadra sana ndugu yangu, hongera kwa hilo. Wanaume mara nyingi hatutamkiwi na mwanamke kwa mara ya kwanza ila ni baada ya mwanaume kuonyesha mapenzi kwa vitendo au kwa maneno, inawezekana kabisa ulimuonyesha mapenzi aidha kwa utani wa maneno au vitendo sio bure. Nachokushauri kama ulimtania mwenzio muombe msamaha na umuambie ukweli kwamba ulikuwa unatania hukumaanisha. Vinginevyo unajitafutia laana ya kucheza na mioyo ya watu na kuwapa msongo mbaya wa mawazo.
     
  13. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    we jipake nnya tu ya binadamu kila mnapotaka kuonana afu uje ulete feedback hapa ameendele kung'ang'aniza au lah..
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Watoto utawajua tu. Kitu kidogo spidi mia kwa mama/baba..
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Dah ulipotelea wapi jmn...nilikuWAGA nakuwaZAGA aise...
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Jiulize maswali matatu kuhusu wewe:

    1.Je wewe ni Handsome?
    2.Je wewe una pesa?
    3.Je wewe una akili darasani?

    Kama ndio moja ya maswali hayo basi mwambie sitaki ila kama siyo basi mkubalie tu.
     
  17. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuuh unataka hapa uambiwaje????we si mtoto wa kiume kua na msimamo wako binafsi..khaa mi wanaume wa hivi akhaaaa why haujiamini kama HAUTAKI maanisha kama UNATAKA nenda sasa unataka kuhakikishiwa au?think think think its ya life man..
     
  18. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Dah bahati za mtende kama hizo mbona hazitutokei sisi.... wagiriki.. we cha msingi mkubalie mguu mmoja nje mwingine ndani halafu pima kina cha maji kwa mti siyo mguu... au na wewe ukigongana na dm kwa mara ya kwanza inashikwa na kigugumizi??
     
  19. d

    dav22 JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mwambie no tu kwani nn??
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    demu mwenyewe hajakuvutia nini? am sure angekuwa mkali wala usingekuja na hiyo hoja hapa
     
Loading...