Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kutukanwa, nataka nishauriwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngekewa, Mar 15, 2012.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nataka kuongeza Mke wa Pili!
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni haki yangu niliopewa na Dini yangu!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    umesha-afikiana na mke wa kwanza?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ongeza, tabu iko wapi??

    Una ng'ombe na mashamba lakini?
    Sio uje uwalaze njaa.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kamatia kaka...wspo wengi wanawake wanahitaji mume
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ongeza lakini kwanza zungumza na wa kwanza mpaka akubali
    isiwe ubabe na lazima
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani mwanamke huwa anamkataza mme wake kuongeza mke?
    Kaoa au kaolewa?

     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si haki ni ruhusa tu kwa sababu maalum..acheni uzushi ndo maana kutwa wake zenu wanapigwa danadana na wauza utumbo!!!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nipo tayari
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naam kwa taratibu zinazonipasa!
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nishaangalia hilo kwani kama utajiri ni uamuzi basi kina Lowassa wangekuwa nao wengi tu
     
  12. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ahsante!
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani unafikiri kule makaburini ni hawa wake zetu tu?
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Haina tabu kaka,ongeza tu! Kumbuka pia kuongeza na budget, na muda wa kutosha kusolve visa vya mkeo wa zamani na huyo mpya! Na ruhusu pia moyo wako uwe flexible kwenye kupenda na kupendwa na hao wake zako ...
    Hongera pia kwa kupanga kujiongezea ugumu wa maisha.

    Na log off fasta ....
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    sasa unatuomba sisi ndio tumekuwa mke wako? Haya kaka oa tu hata kumi ila next time umuulize huyo mkeo sio sisi, au unataka michango?
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sitokuangusha! Nina umri zaidi ya miaka 40 na experience ya mmoja kwa miaka karibu 20. Nitakuwa napanda daraja tu!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wauza utumbo na wewe wamekupiga danadana?
     
  18. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona unanivunja moyo! Hivyo yale matarumbeta na tafrija huwa zina maana ya masikitiko? Nikifikiri sherehe ni furaha?
     
  19. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Kuoa si kuongea tu nataka mke wa pili.vipi unaweza kuwahudimia wote wawili kumbuka ukosofu wa huduma unajizolea dhambi
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ndivyo mlivyoshauriana na shekhe wako?
     
Loading...