Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kurudi nyuma...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bodachogo, Jul 26, 2012.

  1. b

    bodachogo Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama haujui maumivu ya upweke unaweza usione umuhimu wa kunisaidia. Kifupi ni kuwa nimekuwa mtu wa kukataliwa kiasi cha kupoteza kabisa hata hamu ya kutongoza. Kuna mtu nimetokea kumzimia na tumezoeana kidogo and she z also single,i wish to get her pliiiiiiz assist me labda nijihisi furaha na faraja ya uwepo wa mapenzi duniani cz toka niachane na my first about seven years ago sijawahi tena kuwa ktk mahusiano ya kimapenzi sio kwamba sihitaji ila ninatoswa mpaka basi hivi ninavyoandika yaani huu mwezi nishatoswa na mademu wawili . Tatizo langu ni nini ?coz hata sielewi ,ni maneno yangu ?,mwonekano wangu ?,hali yangu ya kiuchumi ?mbona wanaonitosa mimi wanatoka na watu ambao nawazidi sana kiuchumi (kimtazamo), pliz assist cz i m badly heart with how this love thing happen to me......sitaki kumpoteza huyu sweet lady nisaidieniiii, mbaya zaidi kuna rafiki yangu ana msululu wa mabinti kama mswati so ninapoongozana nae akisindikiza one of her girls,huwa inaniumiza nikikumbuka jinsi rejections zinavyoniandama.....
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh pole sana...hii inaleta psychological effect mwishowe. Yazekana huyo dada wa mwanzo kakuwekea zindiko, on more serious note...hali ya kiuchumi saa nyingine haiwezi kukusaidia, je unajiweka katika hali gani kimwonekano, labda pia maujanja ya kumwigia mdada ni F

    Hebu tueleze unachukua muda gani mpaka unaamua kumwaga mtama kwa mdada....
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela,watakuja wenyewe hao!
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh pole mkaka, jichunguze ndugu yangu labda kuna kawalakin mahali.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    No offence intended, muambie rafiki yako anaowadrop akupe hint mapema. The easiest means ni ku-act kama mfariji. Wenye kichwa ngumu kama king'asti wapotezee, u are not as strong.
    All the best, kila mtu kaumbiwa wake.
     
  6. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    dah kaz kweli ,...
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hii trick kweli inaweza kusaidia.....
     
  8. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    duu pole sana.wakati mwengine mambo ya mapenzi haya,utajikuta unaumwa ugonjwa ambao,haujulikani.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    lol!...pole sana Mkuu
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Desperate situations calls for desperate measures, don't you agree , lol
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Best, hizi pole yangu (kwa kuwa kichwa ngumu) AMA kwa mhanga (kwa kutokuwa strong)?
    nijibu Kabila sijakurukia kwa kichwa
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Inaitwa 'hapa-hapa syndrome'
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Kwa muanzisha uzi :)...kumbe unapiga vichwa eeh! :)
     
  14. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inawezekana una tabia flani flani ambazo hazivutii wadada, kama una rafiki yako wa karibu unayemwamini talk to him akwambie wapi unakosea coz we don't know u physically...
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Ofcoz, when I'm in high heels siwezi kurusha mateke.
    na binduki yangu kaniibia nyani ngabu na Kongosho.
     
  16. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni domino effect. inaleta vicious circle. the more you fail the less
    confident you become. that guarantees u more failures in future. try to break the vicious circle somehow!
     
  17. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    weka picha hapa wadada waione, uone kama uopoi mdada,wadada wa jf hawalembi...
     
  18. kashata

    kashata JF-Expert Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama vipi piga punyeto fleva ni ile ile
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sweet lady hongera jamaa kahamua kufunguka mpe pwenzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    mapenzi huwa ni ajali. umtakaye na ukaonesha unamtaka kweli huwezi mpata, lakini yule usiyemtaka ndiye utakayempata. nahisi una tatizo la kujiona wewe ni bora. so unapoenda kwa mwanamke, unaanza kuonesha ulivyo bora. Mwanamke mjanja atakukatalia ili asikuumize kwani anajua takuiibia halafu atakumwaga.

    Unachotakiwa kufanya, kwanza unapoongea na mwanamke, kwanza kuwa simple, usioneshe kuwa ukimkosa utaathirika, jiamini, ongea kwa kituo na kwa staha.

    halafu, unapoenda kwa mwanamke, dont assume we ndo wa kwanza. wanawake wengi walishatongozwa siku nyingi, na wamesha megwa sana tu. so unapoenda kwa wanawake wa dizai hiyo ambao ni wengi, wana experience ya ,apenzi, usiende ukiamini utamwin, bali neda kama vile hutak uone watakavyojikosha.

    Na usiende kwa mwanamke kuomba uzinzi, atakushitukia unataka kumwachia maradhi. tafuta mke sio mzinzi. USIZINI
     
Loading...