Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaki kuamini....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Transporter, Aug 13, 2012.

  1. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    - Sitaki kuamini Tanzania yetu yenye kila aina ya neema na utajiri usio elezeka kama mlima Kilimanjaro, Mbuga za wanyama, Maziwa mpaka mengine tunataka nyang'anywa na majirani zetu (ref…ziwa Nyasa), mito, bahari, madini mengi tu kama dhahabu, almasi, tanzanite n.k, ardhi kubwa yenye rutuba achilia mbali mafuta na uranium:-

    - Sitaki kuamini leo hii kuna watu ndani ya Tanzania wanashindia sh. 900 au chini ya hapo.

    - Sitaki kuamini kuna familia pale masaki wanakula million moja kwa siku (proved) wakati pale buguruni kuna familia wankula shilingi 900 tu (proved).

    - Sitaki kuamini kuna watu wanatumia mpaka milioni tisini katika harusi tu wakati kule kwao Singida vijijini wanatumia maji ya kisima tena ukipata ndoo moja kwa siku unamshukuru mungu.

    - Sitaki kuamini Serikali inaweza kuanunua mashangingi mapya wakati kuna shule hazina madawati, wanafunzi wanakaa chini tena zipo mijini kabisa mfano S/m Chamwino Morogoro achilia mbali huko vijijini.

    - Sitaki kuamini kamati ya Olympic nchini au wanaohusika na michezo walishindwa kupeleka wanamichezo kule London kushiriki Olympic na wasiweze kurudi na medali hata moja

    - Sitaki kuamini kwamba neema na utajiri wote aliotupa mwenyeenzi mugu ashindwe kutupa vipaji kama vya kina Bolt

    - Sitaki kuamini kwamba Usain Bolt ni binadamu mwenye kasi zaidi dunian au kuliko yeyote hapa kwetu Tanzania wakati tuna watu wengi tu wenye sifa za kukimbia sana tu kama watu wa kaskazini

    - Sitaki kuamini wakenya wanaweza pata medali kule Olympic sisi tusipate wakati ni majirani zetu kabisa kabisa

    - Sitaki kuamkini wahaya ndio kabila lenye wasomi wengi pia wana umoja na mshikamano sana tu wakifuatiwa na wachaga hata wewe unayesoma ni shahidi mana hata hapo ulipo unawaona tu, halafu makabila mengine washindwe kufanya hivyo kwa nini?

    - Sitaki kuamini wewe muislam uliye funga leo unakwenda kwako kula futari zaidi ya saba katika mkeka (tunaita draft) wakati kuna muislamu mwenzio amefunga na anaftari vipande vya mihogo ya kuchemsha na maji tu

    - Sitaki kuamini kila kinachotokea katika Tanzania yetu ni mipango ya mungu…sitaki….sitaki….

    - Sitaki kuamini nilichoandika hapa hakuna hata kimoja chenye ukweli na kinachokulenga wewe unaye soma.

    - Sitaki kuamini kuna watu watakuja na kukejeli post hii

    - Sitaki kuamini …..……
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sitaki kuamini siamini.
     
  3. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Transporter mimi napita tu...... nitarudi baadaye..
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yooote haya uliyoandika yako vere common hapa Bongo! Kwa mawazo na uzalendo wako, nini kifanyike? Otherwise leta issue mpya kijana.
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    sitaki kuamini kuna watu watabisha!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe kaa huamini sisi tunawekeza.
     
  7. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kimoja tu mkuu....tuthubutu
     
  8. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    sawa mkuu karibu sana......ila sitaki kuamini kama utarudi...lol
     
  9. Transporter

    Transporter JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 706
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hahahaha sitaki kuamini kama huamini...
     
  10. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Sitaki kuamini kuwa wewe umejivua gamba tayari!
     
  11. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hapa Bongo mkuu hatuishi kwa kuamini, tunaishi kwa kuthubutu na magumashi. Ukitaka kuamini hamia Vatican au Makkah.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    usomi wa vitabuni, ungetuletea walichokifanya kwa elimu zao ningekuona wa maana sana.
     
  13. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 60
    Sitaki kuamini kama hutaki kuamini huamini.
     
  14. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi naamini kweli unauchungu.
     
Loading...