Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaisahau hii!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 2, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii ilitokea wakati nipo primary school pale mpakani Tunduma.Kwa sababu tuko mpakani,ilikuwa si ajabu mtoto wa TZ kwenda kusoma pale Nakonde,zambia na pia wao kuja kusoma kwetu.Basi one day mwanafunzi mmoja wa kizambia hakuonekana shule na wala hakuomba ruhusa.Siku alipofika shule alipoulizwa sababu ya yeye kutokuja shule akajibu;"samawani mwalimu,'kuku' yetu alikufa,tulimuzika jana".Baada ya maelezo hayo,mwalimu alimbandika vibao viwili vya kutisha huku akisema,"pumbaf,hujafika shule kisa kuku kafa!".Mwanafunzi mmoja wa kizambia akatoa ufafanuzi kwamba kuku kwa kabila moja huko zambia ni Babu,kwa hiyo mwanafunzi yule alifiwa na babu yake na siyo kuku mnaemjua ninyi!
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaleyale ya Nyanya-bibi.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Aahahaaaaaa!!
     
Loading...