Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sitaipenda CHADEMA HADI KUFA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kupe, Sep 5, 2012.

  1. k

    kupe JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    viongozi wa CHADEMA wakiwa na akili timamu tena wasomi wanawashawishi wananchi wasiojua kitu kujiunga na maandamano au mikusanyiko yao isiyo na kibali cha serikali wakijua fika kabisa kuwa ni uvunjaji wa sheria . na wakijua kitakachotokea .mfano ..... KIFO CHA MUUZA MAGAZETI , na sasa KIFO CHA MWANDISHI WA HABARI. wenyewe wamekaa kwenye magari yao makubwa na majumbani mwao wanapigwa na viyoyozi huku wakipata umaarufu kitaifa na kimataifa kwa mbinu chafu na haramu. naapa ni bora nizikwe hai kuliko kuiona NCHI YA AMANI KIPENZI CHA DUNIA TANZANIA ikiteketezwa na waroho wa urais CHADEMA . TANZANIA inaweza kufanya mabadiriko katika njia sahihi na za amani kama tulivyoingia katika vyama vingi kwa amani. lakini si kwa njia hii ya CHADEMA ...MUNGU ibariki TANZANIA .MUNGU inusuru TANZANIA na hili jinamizi la CHADEMA .
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Subiri uone kitakachokutokea...
     
  3. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,443
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    sijategemea kusoma uchafu kama huu

    maisha yangu yote...wewe ni pupu

    , mimi sio chadema wala cuf lkn

    wewe ni mjinga dunia nzima, wewe ni pupu...
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    View attachment 63892 wakati unaowaita majinamizi wanakatazwa kufanya mikutano kwa sababu ya sensa MAJINAMIZI haya yalikuwa yanaendelea na mikutano kama kawaida. CHADEMA haiitaji ipendwe na watu wote ndio maana kuna vyama vingi. Mawazo yako ni mgando sana hujui usemalo. ila ipo siku utakuja kuelewa.
     
  5. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Njoo tukuzike kesho ili usishuhudie tunavyochukua nchi!
     
  6. M

    Mboko JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli kupe aisee jina lako na pumba zako limekupendezea sana ati NCHI YA AMANI KIPENZI CHA DUNIA who told you kuwa kuna amani Tanzania kama hufahamu sasa ni bora kuishi Somalia kabisa ukifahamu kuwa moja kwa moja kuna vita kuliko Tanzania wanafiki wengi haswa hiyo serikali unayosema ati Chadema wapewe vibali na serikali acha pumba kama huan cha kuandika bora angalia PORNO kwa hizo credit zako ulizonunua kwa Tigo/Vodafone.Pole kwa kutofahamu nini katiba inasemaje kuhusu uhuru wa vyama vya siasa acha Upimbi wewe KUPE nafahamu unakula kupitia CCM magamba na wewe pia ni Gamba ndio maana huwezi kuunga mkono chama cha Ukweli ole wako 2015 subiri kujinyonga
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu Kupe na walewale wavivu wa kufikiri na wenye dhiki ya akili, ningekua Invisible nisingempa acces ya hili jukwaa ningemruhusu awe anaishia jukwaa la jokes na jukwaa la mapishi tu
     
  8. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe utakuwa uataka tukuombee ufe haraka, nasisi hatukuombei hivyo ng'o. Naomba Mungu akujalie maisha marefu mpaka siku utayoona CDM wanachukua nchi. Udondoke, uzimie na Kufa pale Rais kutoka CDM atakapomaliza kula kiapo cha uongozi.

    Nakufananisha na sheria za South Afrika: Polisi wameua raia lkn wanafunguliwa mashitaka ya uuaji raia. Sasa nawe unajua ni polisi wametekaleza mauaji hayo yote kama ulivyotaja, lkn unawachukia CDM.

    Ishi miaka mingi ushuhudie mapinduzi
     
  9. S

    Shansila Senior Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupe;utajinyea bure mzee wakati tumbo hauumwi wewe...wewe na magamba wenzio punde mtageuka chama cha upinzani kilichopoteza mvuto kama KANU...haiwi rahisi kuamini kuwa sasa zama za magamba zimepita ila wewe ni kati ya abiria wachache mnaoisindikiza meli ya ccm hadi kutia nanga kwenye kina kirefu.....
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    ...Akili magamba... eti hutaipenda CDM hadi kufa!!!! Na athari za wewe kutoipenda CDM ni zipi hasa?
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani umelazimisha? Kama wewe binafsi hujipendi hadi unatumika kama nepi utaipendaje CDM? Penda usipende CDM haitegemei mapenzi yako. Una mapenzi gani wakati hata kupenda ni msamiati adimu na mgumu kwako? Siku zote kupe ni kupe hata umpe nini atabaki kuwa kupe. Go ahead with your misguided thoughts about CDM.
     
  12. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,634
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    wewe ni shankupe na unalipa fadhila kwa mabwana zako wa magamba kupitia posts zako
     
  13. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,634
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    wewe ni shan-kupe na unalipa fadhila kwa mabwana zako wa magamba kupitia posts zako
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    "Aliwazalo mjinga ndilo litamtokea!"- Afande Sele.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Acha nisiseme kitu.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kuna CUF na ADC wote hawa ni CCM baki huko
     
  17. M

    Movement 4 Change Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unafikiria kwa kutumia makalio. Kwanza polisi hawatoi vibali,usikurupuke tu! Pili inaonekana wewe ni kipofu-morogoro walioua ni polisi,arusha ni polisi,tarime ni polisi,machimbo ya madini ni polisi na Nyororo iringa ni polisi hata wakamjelui na polisi mwenzao. Baba yako ni mwenyekiti wa mkoa wa ccm au wewe ni Mkuu wa wilaya?


    Nafikiri ukichaa sio lazima kuokota makopo hata tabia kama zako zinaweza kukufanya kuitwa kichaa.
     
  18. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Amani yako inatumika vibaya ndio maana unadhani tz ina amani.UNAWEZAJE KUHUBIRI AMANI WAKATI WANANCH WANAKUFA NJAA? PUMBAFUU ZAKO.
     
  19. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Spoiled my day! f*******************k uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!:shetani:
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Kupe una point.. alafu hongera cdm ni janga la kitaifa.. watu kama wewe ndio wazalendo mnaohitajika.. hawajamaa chadema mi nawachukia sababu wadini sana..
     
Loading...