Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaichukia nchi yangu tanzania,lkn kwa haya nitasema tu

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Mar 31, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    From michuzi jr!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yap..mwendo wa shule hiyo ni huo...kama usipoleta dawati unakaa chini!
    Lakini wazazi wa watoto hawa ni aina gani, maana watoto wamevaa vizuri sana, wanashindwa nini kuchangia madawati?
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hizi skuli zetu jamani

    Pakajimmy hivi kuchangia madawati ni kazi ya wazazi au?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kimsingi ni kazi ya serikali, lakini wakati tunaisubiri serikali(sijui kwa muda gani!) ni lazima wazazi wajishughulishe!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Ndio maaaanake serikali ilisema tugawane umaskini kwa kila upande kuchangia hadi universities!!!
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Halafu viongozi wake wanatembelea mashangingi.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Cheusi hata ukisema, utaumiza koo lako bure.
    Mi huwa nikiona hali kama hiyo najifungia ndani alafu nafanya ibada baalum ya kuwalaani viongozi wabinafsi na mafisadi.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Wakuu hilo tatizo basi serikali yetu inashindwa kwanini? wakati watoto wao wanasoma shule nzuri kuliko hiyo shule wanayo kaa chini hao wanafunzi?hayo ni matatizo ya Viongozi wetu waache mambo ya ufisadi nchi yetu itaendelea ni kitendo cha aibu kwa serikali kushindwa hata madawati kuwapatia watoto wa shule Ehhh tutafika kweli jamani tuendako?
     
  9. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wengi wa viongozi wetu walisoma kwa shida,wanapenda watoto wa wengine nao waonje joto ya jiwe,ila inasikitisha sana kwamba huu ni ulimwengu mwingine,kizazi kingine!!
    Ipo siku bubu watasema kama sisi hatusema haya na kuyakemea!!
     
  10. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwani hiyo shule ni ya wapi? isije aibu za Malawi unapazia Tz, oooh!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama ndo hivyo kila mtoto anapoanza skuli lazima aende na dawati lake ..
    inakuwaje kwa sisi tusio na kipato cha kueleweka
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Na mtoto akimaliza shule anarudi na dawati lake nyumbani ama vipi?Si mali yake ati?
     
  13. E

    Elems New Member

    #13
    Apr 9, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo shule itakuwa ni ya Tanzania, kwani mpiga picha anatupatia shule ya Malawi (ambayo ni mbaya) ili tujifunze nini, anataka tujifunze UBAYA?

    Swali hapo ni, je,tutafika? Ukitilia maanani Muungano wa Nchi za Afrika Mashariki!!!!!!!!!
     
  14. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Does it make any sense kununua dawati?

    Kwangu mimi gharama ya elimu ni kubwa kuliko dawati. Kama mwanafunzi hapati dawati, hiyo elimu anaweza kuipata? Sio ajabu majibu yakawa mepesi tu kuwa matokeo mabaya ya kidato cha nne na huko tuendako cha sita siyo sababu ya shule za voda faster kama alivyosema waziri.

    Hebu Tanzania tuwe na vipaombele vitatuwezesha kusonga mbele kwa kasi ya ajabu tofauti na hii itizamo ya kisiasa zaidi.

    Mfano: 1. Sikuridhika na stimulas package- Ile hela (zaidi ya Trilioni) italiwa na wachache, ingeweza kuondoa tatizo hili
    2. Mabilioni ya JK yangeweza kupunguza kwa kiasi kikubwa tatizo hili, kuliko kwenda kuwekeza sehemu ambazo hazina maandalizi kwa sababu za kisiasai zaidi. Elimu ndio itakayomkomboa Mtanzania na sio kumnunulia Tshirt na Kofia zenye picha nzuri za wagombea walionenepeana kwa rushwa!
     
  15. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    that is what cost sharing means
     
  16. stanluva

    stanluva Senior Member

    #16
    Apr 11, 2010
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    PakaJimmy tupo pamoja mkuu nadhani kuna haja ya wazazi kujishughulisha katika hili maana wanaoteseka ni watoto na sio serikali. Jana JK amefungua utaratibu wa kuchangia chama kwa njia ya simu kwa ajili ya uchaguzi! Huku vijana na watoto wa Taifa hili wanakaa chini? Hey tubadilike ndugu zangu tumelala sana kiasi kwamba ila kitu ni serikali? Shule twazijenga wenyewe iweje madawati ni serikali ndo ichangie? Hapana me siungi mkono katika hili kwamba serikali ndo ihusike katika kila kitu!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Gud idea mkuu!! nilikuwa nafikiri la kufanya!!!
     
  18. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni TZ tu, huna haja hata ya kufikiri na hao ni watoto Waalimu ndio wale wanaofundisha Square root. (miaka 5 Mjengoni 46m) unaondoka nazo na kama mko mume na mke 92m zinaingia ndani. Mungu awape nini viongozi wetu. Tunafahamu mambo mengi mengine unamezea
     
  19. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yamekwenda wapi masomo ya kiufundi shule za msingi?
    Watoto wapewe fursa ya kujifunza taaluma ya useremala ili kuwawezesha kujichongeshea madawati yao chini ya uangalizi wa mwalimu husika.
    Hii mambo ya kusubiria msaada wa serikali,unawaumiza watoto wetu.
     
  20. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kinachonishangaza zaidi ni huyo mwanafunzi wa kwanza kushoto, kalaza dawati moja akalikalia. Is it my eyes? really hii shule inaelekea haina uzio kama kawaida ya shule nyingi. Viti utakuta vinatumika kukaliwa na walevi wa lubisi mahali hapo jirani jirani!
     
Loading...