Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitaamini wanawake tena than my mom

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Apr 23, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    N i kisa cha kweli imenitokea leo.

    Huyu binti, anasoma hapa katikati ya jiji,
    mara kwanza nilikutana naye alikuwa amevaa kimtego, nikaomba namba akasema hana simu.

    Hivyo tukawa tunawasiliana na simu ya ndugu yake nyumbani kwao, nikamnunulia simu ya ukweli ili tuwe hewani.

    baada ya muda akanipiga mzinga kwa Pasaka nikampa, tukaonana, nikamtokea akakubali ombi langu.\

    Kisa chenyewe

    Baada ya kuona, ninaweza kumsaidia mambo madogo madogo, akawa ananipiga mizinga ya hapa na pale nikadhani ya kawaida. binti kila tumepanga kuonana anasema hana muda anaumwa.

    Siku kadhaa rafiki yake akasema huyo demu ameibiwa simu hivyo anaogopa kuniambia, nimpe pesa yeye akamkabidhi ili akanunue simu.

    Leo akasema hayuko chuo yuko nyumbani kwao ana birthday yake nikasema poa tumeet kwao akadai nisienda coz hakuna sherehe yoyote zaidi ya keki, hibyo anaomba pesa ya keki, sikukubali kama nitatuma....

    tukawa tunachat na kusema hayuko chuo hivyo nimtumie pesa ya keki, mara ikaingia sms ikisema "niko chuo" (simu ya rafiri yake wa chuo anatumia yeye alishaibiwa niliyomnunuliwa kwa madai yake).

    Mchana wakati natoka kwenye kikao nipo na gari nikamuona amesimama akitokea chuo, anasubiri gari yangu ipite ili avuke.... nikampigia simu nikamwambia uko wapi ili kuhakikisha kama yuko homu bado.

    Akajibu niko nyumbani, siko chuo..... nikamwambia mbona nakuona unasubiri gari uvuke barabara.... simu ya rafiki yake ikakatwa... nikamtext ni shetani mkubwa ambaye sijawahi kumuona maishani. Akajibu Nikome kumwita shetani mimi na familia yangu ndiyo shetani.........


    stori ndefu lakini hapo nimefupisha....nimefuta namba yake, na kuanza kumsahau kidogo ingawa mood ya kufanyakazi haipo kabisa leo.....


    Sitaamini wasichana tena...... Nawasilisha
     
  2. W

    Wanji Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii ni topic ya MMU
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ID ya DOOKI inawakilisha Mwanamke. au ulitaka akusage, au ulitaka umsage yeye?

    Mods!
    Pelekeni hii habari MMU inatuchefua hapa
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mmoja akikutenda, usiichukie Dunia Nzima..

    Anyway in life expect the unexpected, na ukitenda wema usitegemee kutendewa wema.., ila kutokutendewa wema kusikufanye uache kutenda wema.

    Binadamu we are weak am sure hata wewe mwenyewe kuna mambo huwezi kujiamini 100% (temptations n.k.) hivyo basi hata kwa mwenza wako ni vile vile, na mara nyingi tukikosewa kama action yetu huwa inakuwa ya kuja juu defense ya aliyekosa inaweza pia ikaja juu

    (ulimita shetani akakasirika na yeye akajibu kwamba wewe ndio shetani, am sure hakumaanisha kwamba wewe ni shetani)
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    pole jamani
    mzinga wa keki tyu ndo umwite mtu shetani?
    keki sh ngapi bwanaaa... BY THE WAY
    kwa nini wanaume wengi wakimuomba binti no ya simu akisema hana simu mnapenda kutoa hela ya kwenda kununulia simu?
    kwani mwasiliano lazima yawe ya simu?
    wengi walishakula sana izio hela zenu
    sio huyo tu
    taratibu jameni
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Madogo sana haya!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Pole ila kawaida tu sema tu uliingia choo cha kike!
     
  8. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Si binti ni wa katikati ya jiji? ulitegemea nini.
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,385
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    Ur still young with wanawake ww....
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulikutana naye tu njiani ukaanza mawasiliano naye. Ulijua dadako huyo? Ndiyo huwa tunajikuta tunaoa majini hivi hivi.
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana,
    Kwa namna ulivomuingia huyo mdada naye kakupokea kwa style hiyo hiyo,

    Jaribu kumjua mtu kwanza na kupata uhakika wa kuwa nae,bila kujionesha km unazo na ni mtoaji ndio uanze kumwaga mihuduna!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    hapo ndipo wanaume wanapokosea....
    Jinsi unavyomtokea msichana ndivyo utakavyopokelewa.........
    Na aina ya wasichana pia muiangalie, si kila msichana anaweza kuwa mke/mpenzi na si kila mwanaume anafaa kuwa mume /mpz.

    Nakumbusha jinsi utakavyomtokea mwanamke ndivyo utakavyotreat-iwa, ukijifanya unazo atazitumia kweli
     
  13. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    You were getting played like a dummy and you couldn't tell? Double SMH
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mapenzi ni bahati nasibu, endelea tu kujaribu usikate tamaa. Pole sana.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    vikionesha ubahili tangu awali tunawaperceive hawajali. Vinjemba vya watu sijui viwe vinajilipua vipi.
     
  16. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Pole sikupi kwa sababu hujasema ulimpenda kwa ajili ya kumuoa au ulikuwa unafanya naye umalaya tu. Mshahara wa dhambi ndivyo unavyokua na mwisho ni mauti kama atakuwa amekuambukisha ukimwi. Tenda kama Mungu anavyotaka, amekuumba kwa mfano wake na kukupa akili na utajiri ulionao, maana kwa ulivyojieleza mizinga uliyopigwa na usafiri unao inaonyesha jinsi Mungu anavyokupenda kwa kukupa vijisenti sasa wewe badala ya kuwasaidia wenye shida unazitoa kufanyia umalaya. Muogope Mungu.
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 997
    Trophy Points: 280
    Hapendwi mtu pochi. Umeshindwa kununua keki kakata kamba.
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Huyu bado yai, hata hajaatamiwa.

    Mtu una gari? Kwa maisha ya kitanzania ili umiliki gari lazima unafanya kazi/

    Sasa hadi umeanza kazi ulikuwa hujawahi kuhonga?

    Maajabu.

     
  19. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 733
    Trophy Points: 280
    Pole ndugu,inamaana huwajui wasichana wa vyuo kaka. Mm vilaki laki vyangu vinaniuma sn aise...ndo niliwajua vzr sasa, naiman nawe umeshawafahamu uzuri hvyoo...
     
  20. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kinachokuuma nshajuwa ni kwamba bado ulikuwa hujamla mzigo so unawaza pesa zako,najuwa inaumaga kimoyomoyo,,,,ila nawe ulichemsha approach,ntaku pm nikupe maujanja
     
Loading...